Litattafai mafi kyau don ba da wannan Kirsimeti

Litattafai mafi kyau don ba da wannan Kirsimeti

A cikin ƴan kwanaki masu ƙarfi na Kirsimeti suna zuwa: Disamba 25 da Janairu 6. Waɗannan lokuta ne lokacin da kyauta ke ɗaukar mataki na tsakiya. Kuma ga mai son littafi, a ba shi daya shine mafi alheri. Amma, Wadanne littattafai ne mafi kyawun bayarwa don bayarwa azaman kyauta wannan Kirsimeti?

Idan kana buƙatar kyauta amma ba ka zaɓi littafi ɗaya ko wani ba, wataƙila jerin da za mu bar maka a ƙasa zai taimake ka ka yanke shawarar yin mamakin mutumin. Anan kuna da wasu zaɓuɓɓuka.

Rashin ƙarfi: Diary of a Girl on Fire, na Bebi Fernández

Za mu fara da littafin da ba shi da asali gaba ɗaya, domin irin wannan nau'in an riga an buga shi ta wasu "masu tasiri" ko marubuta waɗanda suka shahara a shafukan sada zumunta. Amma muna iya cewa yana daya daga cikin mafi zamani.

A wannan yanayin Bebi Fernández an fi saninta da shafinta na Twitter @srtabebi inda yake barin kasidu da kasidu marasa mutuntawa da kuma “masu wuta”.

Kuma takalmi na littafin da kansa ya riga ya gargaɗe mu cewa littafin zai sa ku fashe saboda abubuwan da ke cikinsa, koyaushe suna bin salon wannan marubucin.

Ƙunƙwasa: Labari na Neverland: Batun Mai Duhun Peter Pan Wanda Zai Baku Mamaki, ta Emily Mcintire

Wannan, ba tare da shakka ba, ɗaya ne daga cikin littattafan da suka sami nasara da yawa ta hanyar TikTok. Kuma a gaskiya, ko da yake yana da alaƙa da Peter Pan, makircin littafin yana amfani da sunayen kawai, saboda halin da ake ciki da mãkirci ya fi girma, romantic za mu iya cewa, tare da wasu shakku da wasan kwaikwayo.

Tabbas dole ne mu gargade ku saboda Wannan littafi yana da kashi na biyu (wanda bai fito ba tukuna). Amma daga abin da muka karanta daga taƙaitaccen bayani, a fili yana da wasu manyan haruffa, da kuma wani makirci na daban.

Daga cikin mafi kyawun littattafan da za a ba da wannan Kirsimeti, wannan na farko zai iya ficewa don asali da kuma damar da za a ba wa masu lalata su farin ciki.

The Christmas Pig, na J.K. Rowling

Ko da yake wannan littafi ya ɗan jima a shagunan sayar da littattafai, amma gaskiyar ita ce Wannan labari na J.K. Rowling na iya zama babbar kyauta ga wannan Kirsimeti. Kuma ko da kun yi tunani game da shi, ba littafin yara ba ne, amma littafin matasa. Ko a kalla haka ake sayar da shi.

Makircin shine game da asarar abin wasan da Jack ya fi so a jajibirin Kirsimeti da kuma yadda "masanin" abin wasan yara ke zuwa rayuwa don taimaka masa ya sami babban abokinsa.

Littafi ne da ke magana game da al'ajibai, ɓatattun lokuta da bege da bangaskiya da muka sanya a cikin abubuwan da suke kamar talismans a gare mu.

Matsala ta ƙarshe, ta Arturo Pérez Reverte

Arturo Pérez Reverte ya dawo fagen fama tare da sabon littafin da aka buga 'yan watannin da suka gabata, wanda ke nutsar da mu gabaɗaya a cikin labarin bincike, tunda za ku sami babban jigo a matsayin mai bincike da laifin da ba zai yiwu ba.

Amma mafi kyau duka, kamar yadda hujja ta ce. Zai zama duel na hankali tsakanin marubuci da mai karatu. Amma idan muka ƙara zuwa wancan nau'in jarumin da za ku samu (wani ɗan wasan kwaikwayo wanda ya buga Sherlock Holmes a matsayin mai binciken gaske), abin mamaki yana ba da sabis.

Littafin anti-boredom, na Andy Seed

Wannan littafin yana mai da hankali kan yara. Kuma shi ne manufa domin lokacin da za ku yi tafiya mai nisa ko kuna buƙatar yara su ji daɗin ra'ayoyi, ƙalubalen ƙirƙira, son sani, shirme, abubuwan sha'awa, shawarwari da ƙari.

Babu shakka zai zama ɗaya daga cikin mafi kyawun littattafai saboda yana da ƙarfi kuma har ma, lokacin da aka yi komai, koyaushe kuna iya ba da shawarar hanyoyin daban-daban, haɗuwar wasanni da sauran hanyoyi da yawa don samun mafi kyawun sa.

Abubuwa 101 na ban mamaki don warwarewa cikin mintuna biyar

Kuma dangane da abubuwan da ke sama, wannan littafi yana ɗaya daga cikin mafi kyawun littattafai don bayarwa a matsayin kyauta wannan Kirsimeti da muke ba da shawarar karfafa kananan yara (kuma mafi girma). Yana cike da abubuwan ban mamaki waɗanda dole ne ku warware, ko dai tare da alamu, tare da hieroglyphs ko tare da dabaru kanta.

Littafin da ke sa yara (kuma ba haka yara ba) suyi tunani kuma yana taimakawa wajen haɓaka cirewa, tunani, ƙwaƙwalwa da tunani.

The Armor of Light, na Ken Follet

Yi hankali da wannan littafin, saboda Dole ne mu faɗakar da ku cewa shi ne kashi na huɗu (ko na biyar) na saga na "Pillars of the Earth". Don haka zai zama ɗaya daga cikin mafi kyawun littattafai don ba da wannan Kirsimeti idan wanda zai karɓa ya karanta wannan littafin da kuma waɗannan waɗanda marubucin ya fitar.

Idan ba haka ba, yana da kyau kada ku saya saboda akwai wasu nassoshi da bayanai waɗanda ke nuni ga littattafan da suka gabata kuma, kodayake ana iya karantawa, ba za a fahimci 100% ba. Tabbas kuma kuna iya siyan cikakken fakitin littattafai don yin shi kyauta mega.

'Ya'yan kuyanga, na Sonsoles Ónega

A Kirsimeti, ɗayan littattafan da aka saba bayarwa a matsayin kyauta shine kyautar Planeta na waccan shekarar. Kuma shi ya sa ba za mu iya yin magana da ku game da shi ba.

Kamar yadda suka bayyana mana a taqaicen littafin, za mu sami a labari mai cike da sirrin dangi da ramuwar gayya dake Galicia, a lokacin da mata ba za su iya zama mashawartan rayuwarsu ba, amma sun kasance ƙasa da maza.

Diary na unicorn m: mahaukacin sihiri da dariya mara iyaka, na Petits Monde

Wannan littafi, ga yara ƙanana (daga shekaru 6), shine wanda zai sa ku murmushi da dariya sau da yawa, koda kun girma. Kuma jarumin, unicorn, yana da matsala: sihirinsa ba ya aiki yadda ya kamata saboda, a ce yana da ɗan ruɗi.

Kuma tabbas, haifar da wasu yanayi da za su ba ku dariya ga kuskure da kuskure, kuma ku fahimci cewa ba daidai ba ne a yi su, cewa kowa yana yin haka, amma abin da za ku yi shi ne koyi da su.

Ƙwararren Ƙwararren Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa na Mark Manson ya yi

Wannan littafi ba ɗaya daga cikin na yanzu ba, amma an buga shi a cikin 2018. Amma har yanzu yana daya daga cikin mafi kyawun masu sayarwa.

Kuma Mark Manson ya san yadda ake ƙirƙirar jagorar taimakon kai don nuna cewa zaku iya samun farin ciki da nasara, muddin aka gane iyakoki, karɓa, kuma ba mu damu da abin da wasu ke faɗa ko tunani ba.

Mafi dacewa ga waɗanda ke cikin mummunan lokaci, suna so su yi canji mai mahimmanci a rayuwarsu ko kawai suna so su inganta.

Mafi kyawun littattafan da za a ba da wannan Kirsimeti na iya kasancewa ɗaya daga cikin waɗannan, na miliyoyin da kuke samu a shagunan littattafai da kantunan kan layi. Muhimmin abu shi ne ka zaXNUMXe shi kana tunanin irin dandanon wanda za ka ba shi. Kuna da wata shawara?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.