Mashairi 5 bora ya mapenzi

Mashairi 5 bora ya mapenzi

Uchoraji «busu» na Gustav Klimt

Wanasema kwamba kile kinachoeleweka kwa upendo leo sio upendo wa kweli ... Upendo huo ulikuwa kitu cha zamani wakati wanandoa walidumu miaka zaidi pamoja na "kusamehe" vitu zaidi. Kuzungumza juu ya mapenzi na kustahiki au la kama hiyo ni mada "gumu" kwa sababu hakuna mtu anayepaswa kuhukumu kwa jinsi mmoja au mwingine anahisi na kwa nguvu gani wanafanya hivyo, kwani ni yeye tu ndiye anayeweza kuijua.

Lakini ... kwa nini ninazungumza juu ya mapenzi kwenye ukurasa wa fasihi? Kwa sababu hata ikiwa sio Siku ya Wapendanao, ilionekana nzuri kukusanya leo kile ninachofikiria mashairi 5 bora ya mapenzi ya wakati wote. Nakala kamili kabisa lakini kwa nia wazi: Kuinuliwa kwa upendo na mashairi.

Moyo wa Kifuani (Mario Benedetti)

Kwa sababu nina wewe na sio
kwa sababu ninakufikiria
kwa sababu usiku umejaa macho
kwa sababu usiku unapita na nasema upendo
kwa sababu umekuja kukusanya picha yako
na wewe ni bora kuliko picha zako zote
kwa sababu wewe ni mzuri kutoka mguu hadi roho
kwa sababu wewe ni mzuri kutoka kwa roho kwangu
kwa sababu unaficha tamu kwa kiburi
tamu kidogo
ganda la moyo
kwa sababu wewe ni wangu
kwa sababu wewe si wangu
kwa sababu ninakutazama na kufa
na mbaya kuliko kufa
nisipokuangalia upendo
nisipokuangalia
kwa sababu wewe upo kila mahali popote
lakini upo bora mahali ninapokupenda
kwa sababu kinywa chako ni damu
na wewe ni baridi
Lazima nipende wewe upendo
Lazima nikupende
ingawa jeraha hili linaumiza kama mbili
hata nikikutafuta na sikukukuta
na ingawa
usiku unapita na ninaye
na hapana

Mashairi 5 ya Juu ya Upendo - Busu - Théophile Alexander Steilen

Uchoraji «busu» na Théophile Alexander Steilen

Ninakupenda saa kumi asubuhi (Jaime Sabines)

Ninakupenda saa kumi asubuhi, na saa kumi na moja,
na saa kumi na mbili. Ninakupenda kwa roho yangu yote na
na mwili wangu wote, wakati mwingine, mchana wa mvua.
Lakini saa mbili mchana, au saa tatu, wakati mimi
Nadhani juu yetu sisi wawili, na unafikiria juu ya
chakula au kazi ya kila siku, au pumbao
ambayo huna, naanza kukuchukia viziwi, na
chuki nusu ninajiwekea.
Basi nakupenda tena, wakati tunakwenda kulala na
Ninahisi kwamba umetengenezwa kwa ajili yangu, kwa namna fulani
goti lako na tumbo lako inaniambia hiyo mikono yangu
nishawishi juu yake, na kwamba hakuna mahali pengine katika
ninakokuja, ninakoenda, bora kuliko wewe
Mwili. Unakuja mzima kukutana nami, na
sisi wote hupotea kwa muda, tunaingia
kinywani mwa Mungu, mpaka nitakapokwambia kwamba ninao
njaa au usingizi.

Kila siku nakupenda na nakuchukia bila matumaini.
Na kuna siku pia, kuna masaa, wakati sio
Ninakujua, kwa kuwa wewe ni mgeni kwangu kama yule mwanamke
ya mwingine, nina wasiwasi juu ya wanaume, nina wasiwasi
Nimevurugwa na huzuni yangu. Labda haufikiri
ndani yako kwa muda mrefu. Unaona ni nani
ningeweza kukupenda chini kuliko ninavyokupenda wangu?

Ikiwa unanipenda, nipende kabisa (Dulce María Loynaz)

Ikiwa unanipenda, nipende kabisa
sio kwa maeneo ya mwanga au kivuli ..
Ikiwa unanipenda, nipende mweusi
na nyeupe, na kijivu, kijani, na blonde,
na brunette ...
Nipende siku,
nipende usiku ...
Na mapema asubuhi kwenye dirisha lililofunguliwa!

Ikiwa unanipenda, usinikate:
Nipende wote ... Au usinipende!

Mashairi 5 bora ya mapenzi - busu - René Magritte

Uchoraji «busu» na Rene Magritte

Ninaweza kuandika mistari ya kusikitisha usiku wa leo ... (Pablo Neruda)

Ninaweza kuandika mistari ya kusikitisha zaidi usiku wa leo.

Andika, kwa mfano: «Usiku una nyota,
na nyota hutetemeka kwa mbali, bluu. "

Upepo wa usiku unageuka angani na kuimba.

Ninaweza kuandika mistari ya kusikitisha zaidi usiku wa leo.
Nilimpenda, na wakati mwingine pia alinipenda.

Usiku kama huu nilimshika mikononi mwangu.
Nilimbusu mara nyingi chini ya anga isiyo na kipimo.

Alinipenda, wakati mwingine pia nilipenda.
Jinsi sio kumpenda macho yake mazuri bado.

Ninaweza kuandika mistari ya kusikitisha zaidi usiku wa leo.
Kufikiria kuwa sina yeye. Kuhisi nimempoteza.

Sikia usiku mwingi, hata zaidi bila yeye.
Na aya hiyo huanguka kwa roho kama umande kwa nyasi.

Je! Inajali kwamba upendo wangu hauwezi kuiweka.
Usiku umejaa nyota na hayuko pamoja nami.

Hiyo ndio. Kwa mbali mtu anaimba. Kwa mbali.
Nafsi yangu hairidhiki na kuipoteza.

Kama kumleta karibu, macho yangu humtafuta.
Moyo wangu unamtafuta, na hayuko pamoja nami.

Usiku huo huo weupe miti hiyo hiyo.
Sisi, wale wakati huo, hatufanani.

Simpendi tena, ni kweli, lakini ni jinsi gani nilimpenda.
Sauti yangu ilitafuta upepo kugusa sikio lake.

Ya mengine. Itatoka kwa mwingine. Kama kabla ya busu zangu.
Sauti yake, mwili wake mkali. Macho yake yasiyo na mwisho.

Simpendi tena, ni kweli, lakini labda ninampenda.
Upendo ni mfupi sana, na kusahau ni muda mrefu.

Kwa sababu usiku kama huu nilimshika mikononi mwangu
Nafsi yangu hairidhiki na kuipoteza.

Ingawa huu ndio uchungu wa mwisho ambao hunisababishia,
na hizi ni aya za mwisho ambazo ninaandika.

Upendo wa milele (Gustavo Adolfo Bécquer)

Jua linaweza kuwingu milele;
Bahari inaweza kukauka kwa papo hapo;
Mhimili wa Dunia unaweza kuvunjika
Kama kioo dhaifu.
Kila kitu kitatokea! Mei kifo
Nifunike na kitanda chake cha funereal;
Lakini haiwezi kuzimwa ndani yangu
Mwali wa upendo wako.

Na kati ya hizi, ni shairi gani ambalo ulilipenda zaidi? Je! Shairi yako ya upendo unayoipenda ni ipi?

Nakala inayohusiana:
Vitabu bora vya mashairi milele

Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 56, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Selis Canache alisema

    Nakaa kwa mila, historia na kukutana, na Neruda; lakini kwa utambulisho na shauku ninasimama kwa Sabines.
    Ni hatari gani inayoendeshwa wakati wa kuchagua makaburi haya kwa neno na idyll.
    Nilijihatarisha na kuifurahia.

    1.    Angela alisema

      Mashairi ni mazuri sana, hata hivyo mengine ni madogo, kama mimi, napenda mashairi marefu bora.

    2.    Ricardo alisema

      Shairi la 20 bado limeandikwa na mimi !!
      Labda ndio sababu ninapendelea.
      Uzoefu.

  2.   Antonio Julio Rosselló. alisema

    Je! Ni ngumu vipi kuchagua ile ninayopenda zaidi.Katika kila mmoja wao kuna hisia tofauti na majimbo mazuri, lakini ninakaa na Neruda.

  3.   Ruth Dutruel alisema

    Katika ujana wangu nilipenda Becquer. Katika ujana wangu kwa Neruda. Na mwishowe Mwalimu Mkuu aligusa moyo wangu, na leo nampenda kuliko mtu yeyote: Grsnde Benedetti.

  4.   Hugolina G. Finck na Pastrana alisema

    Hakika, wao ni walimu wangu na ningependa kuona mashairi yangu yakichapishwa kwa sababu najua kuwa mimi ni mshairi mashuhuri.

  5.   rojasta alisema

    Nilipenda sana Bécquer, lakini bila shaka mashairi ya Neruda daima yameiba kiini cha moyo wangu. Axrr.

    1.    Paulo alisema

      Nadhani mashairi yangu ni bora

  6.   Jorge Roses alisema

    Nilisoma Becquer nilipokuwa mchanga, kisha wale wengine. Katika hizo zote nimekuwa nikipata mistari iliyoibiwa kutoka kwa Becquer, haswa Neruda. Sio rahisi hata kidogo kuunda shairi tukufu, wakati mwingine linaweza kusasishwa tu kwa maandishi ya zamani, ingawa hiyo sio rahisi kufanikiwa pia.

    1.    John Harold Perez alisema

      Upendo au mapenzi huamua mimi kwako, kushinda nyakati zako.
      Na niliamua kwa nini nilijitolea kwa ukimya wako, kwa kicheko chako, umaridadi wako na kufikiria mwili wako.

      Upendo au mapenzi, nilijitolea kuota busu zako, kufikia kukumbatiana zaidi, kushinda kampuni yako na niliota kukaa katika mawazo yako.

      Leo najua kukumbatiwa kwako ni nini na najua ubora wa busu zako.

      Na bado ninahisi kama mwanzoni, kwa sababu tumeendelea katika mambo mengi, na sasa ninaota juu ya kampuni yako, ya masaa yako. Maadamu uko kando yangu ukifuatana nami na kucheka.

      Lakini wakati wako sio wakati wako ...
      Na ninakufikiria siku nzima bila kujua kama wewe pia ulishinda mawazo yako

      JH

  7.   Juan Carlos alisema

    Ninapenda sana ganda la moyo la Mario Benedeti

  8.   alex alisema

    Ni uzuri wa mashairi, kwamba siku zote kutakuwa na mtu ambaye atatupeleka kwenye hali nyingine za kichawi, na aya chache tu, zingine nyeupe nyeupe, Je! Ulimwengu ungekuwa tofauti kama kungekuwa na BINADAMU kama wao na wengine ambao aliona ulimwengu mwingine ndani ya ulimwengu huu. NERUDA .. milele mwalimu ...

  9.   Francisco Jimenez Campos alisema

    Benedetti, kwa sababu yeye ni mwepesi, yeye hujikita katika hisia na kukufanya uisikie aya hiyo.

  10.   Wenceslas alisema

    Mashairi hayo matano ambayo yanasemekana kuwa bora hayana maana. Nimesoma vizuri zaidi ya yale yaliyochapishwa, ambayo hutoka kwa moyo huo huo.

  11.   ANGEL alisema

    dhahiri Pablo Neruda

  12.   Edeni brun alisema

    Wote wazuri, na wanajua jinsi ya kufikia kila trabecula ya moyo.Naenda na Neruda kwa sababu pia napenda divai nyekundu ya Chile, Valparaíso na conger eel broth.

  13.   natto alisema

    Jumla! XD

    1.    mkundu alisema

      Ninakuchukiza, mzuri! Hahaha, salamu kutoka siku zijazo. Xdxd

  14.   Humberto Valdés Pérez alisema

    Ninawapenda wote

    1.    Patts avila alisema

      Ni ngumu kuchagua moja wakati kila mtu anafikia moyo kwa njia maalum -Becquer, Neruda - uhmm Benedetti na wengine ambao hawakutajwa Julio Flores, Acuña - roho kuu zisizosahaulika!

  15.   Mariela alisema

    Kweli, kila mtu yuko sawa kuhusu washairi mashuhuri, lakini kuna wengine ambao sio maarufu na wanaandika mashairi ambayo ni ya kimapenzi zaidi kuliko yale maarufu, mfano:
    Joan Mengual - nakupa rose

    Leo ninaleta rose
    ambayo haizai miiba,
    kukupa wewe mwanamke,
    kwa kuniamini,
    kwa sababu wewe ni rafiki yangu,
    mpenzi mwaminifu na rafiki.

    Na asante sana sana kwa kunisoma. Salamu

  16.   Alejo Planchart alisema

    Nimekuwa nikivutiwa na mashairi yaliyoamshwa na roho iliyojiuzulu kwa maumivu ya uzoefu wa zamani. Na kwa maana hiyo shairi la Amado Nervo lililoitwa Cowardice linakuja akilini:
    Ilifanyika na mama yake. Ni uzuri adimu kama nini!
    Nini nywele za ngano za garzul!
    Ni dansi gani kwa hatua! Je! Ni mrahaba gani wa kuzaliwa
    mchezo! Ni maumbo gani chini ya tulle nzuri ...
    Ilifanyika na mama yake. Aligeuza kichwa chake:
    Alinirekebisha na macho yake ya bluu!
    Nilifurahi ... Kwa haraka homa,
    "Mfuate!" Alilia mwili na roho sawa.
    ... Lakini niliogopa kupenda wazimu,
    kufungua vidonda vyangu, ambavyo kawaida hutoka damu,
    Na licha ya kiu yangu yote ya upole,
    kufunga macho yangu, nikamuacha apite!

  17.   Marcela Campos Vazquez alisema

    kila wakati wakati wa kusoma mistari ya mwandishi, hufanya nyeti zaidi ya moyo wangu kutetemeka
    na lazima usiwe na kinga ya hisia za upendo, maumivu au hisia nyingine yoyote, kufikiria kuwa akili inauwezo wa kuhisi kusambaza na kufikia zaidi, ikifanikiwa kwa watu wengine kama kusafiri kibinafsi kupita ukweli, lakini ni safari nzuri kama nini ni na itakuwa kuhisi upendo kwa yeyote anayemfanya aamke

  18.   DAYANA MICHEL alisema

    MAPENZI NI UDANGANYIFU NDIO MAANA SIAMINI KATIKA UPENDO

  19.   DAYANA MICHEL alisema

    MAPENZI NI UTAJIRI USIIAMINI

  20.   Nil alisema

    Neruda, Dante na Homero ndio bora zaidi. Hivi sasa washairi wa Puerto Rico ndio bora zaidi ulimwenguni.

  21.   JAIME RAMOS AKAMATA. alisema

    Napenda USHAIRI WA B OFCQUER, SALAVERRY, BARRETO, MELGAR, GONZÁLEZ PRADA, MARTÍ NA WENGINE.

  22.   JAIME RAMOS AKAMATA. alisema

    KATIKA USHAIRI NINA UTAMU WEMA NA KUGUSA NZURI. TAFADHALI CHAPA KILE NINACHOPENDA KWA KUPENDA SANAA YA USHAIRI. Napenda USHAIRI WA B OFCQUER, SALAVERRY, BARRETO, MELGAR, GONZÁLEZ PRADA, MARTÍ NA WENGINE.

    1.    Arnulfo Fernandez Mojica alisema

      Mashairi 5, ya uandishi tofauti na muundo wa bure katika ufafanuzi, na dhehebu ya kawaida ya Upendo kati ya wanandoa, kila moja ya uchambuzi na tafakari ya kuelewa mshairi na mshairi, ninaangazia uhuru wa kumwaga mawazo ya kihemko kupitia hisia za mapenzi, za mapenzi. , uzoefu na matamanio.
      Walitumia mbinu gani kuandika mashairi haya, yale ya Benedetti na Sabines na ya mikondo ya fasihi? Asante kwa kutoa taarifa.

  23.   Cristian Rodriguez alisema

    Ni wazi nilihisi vitu kwako ... bado ninajisikia, unajua kuwa ninakupenda na kile nilichokipata na wewe kilikuwa cha kushangaza, nilikuja kukutaka sana hivi kwamba wakati nilikuwa nawe mikononi mwangu sikutaka kuondoka wewe, lakini siku zote nilikuwa wa pili maishani mwako na matakwa yangu ya kuweza kukupenda, walikuwa siku zote ingawa sikuweza kukugusa kila wakati ... Ulikuwa wakati maishani mwangu, wakati huo ambao ulinijaza furaha ... Daima na usiache kufikiria juu yako, ingawa umbali na ukosefu ambao ulinifanya ulinifanya nifikirie kuwa tayari ilikuwa wakati wa kukusahau, lakini hisia zangu zilinifanya niendelee na kungojea wakati unaofaa kujaribu kupenda wewe tena ... siku zote nilikuja kufikiria kwamba kutakuwa na wakati katika maisha yetu na tungejaribu tena kupatanisha na kupona wakati wote mzuri ambao tunaishi bila kuagiza mawazo ya mtu yeyote .. MWANDISHI WA KIKRISTO….

  24.   piga alisema

    ole wewe

  25.   Diego alisema

    hello, hii ilinisaidia sana katika kazi yangu ya nyumbani ya Uhispania, lakini shairi "upendo wa milele" lilikuwa zuri sana

  26.   Miguel Quispe alisema

    Mashairi haya yote matano ni ya kushangaza sana, lakini katika ulimwengu wa mapenzi, bila kujali ni ngumu sana kuiweka, ni mbili tu zinazoangaza kwa urefu uliokithiri, nazo ni Neruda na Gustavo Becker.
    Shairi lililonukuliwa hapa na Neruda ni la kushangaza lakini pia lina mengine ya juu zaidi. Aina ya Benedetty ya masharti pamoja misemo mingi na maneno bado rahisi. Nilishangazwa na shairi la Loynaz na ya Sabine tano anachukua nafasi ya tano.

    1.    Xabier alisema

      Mashairi matano ni mazuri. Wacha tusifananishe. Wacha tuwe wazuri, na mpe uhuru kwa mshairi wetu aliyelala. Binadamu anahitaji unyeti ambao mashairi unayo. Upendo, tafadhali.

  27.   Estefany perez alisema

    Ninakaa na Sabines, ni njia gani ya kuonyesha upendo wa kweli.

  28.   Paulo alisema

    Zote 5 ni nzuri, mashairi hutoa maana ya kuishi na upendo. Ninashikilia nao wote, lakini haswa na kazi ya Pablo Neruda.

  29.   laura alisema

    Nilipenda sana shairi lenye jina la upendo wa milele

  30.   Gustavo alisema

    Nilipenda upendo wa milele

  31.   Diego alisema

    Nilipenda mashairi yote kwa sababu unapoichambua hugundua kuwa ni kito lakini shairi langu la kupenda sana ni hedgehog ya dhahabu ya DADH
    ambayo inahusu uwakilishi wa mpendwa wake katika anima na anajua kwamba watu wengi wanampenda lakini kwamba anampenda haswa kuliko mtu mwingine yeyote.

    Mstari wa kwanza unaenda kama hii:

    kutamaniwa na wengi
    kuonekana na wachache
    kupatikana kwa chini
    hiyo ni hedgehog ya dhahabu.

    Shairi hili ni la msingi sana lakini linawakilisha hamu ya kusikitisha na duni ambayo kijana huyu anayo kwake.

  32.   Daffne alisema

    Mapenzi yasiyo na mwisho.
    Jua linaweza kuwingu milele;
    Bahari inaweza kukauka kwa papo hapo;
    Mhimili wa Dunia unaweza kuvunjika
    Kama kioo dhaifu.
    Kila kitu kitatokea! Mei kifo
    Nifunike na kitanda chake cha funereal;
    Lakini haiwezi kuzimwa ndani yangu
    Mwali wa upendo wako.

    Nilipenda shairi hilo zuri.

  33.   Cesar Martelo alisema

    Bora zaidi: Ikiwa unanipenda, nipende kabisa (Dulce María Loynaz)… wakati bado hawakukubali kama ulivyo.

  34.   jose alisema

    Labda mimi ndiye shida, lakini hata niisome kiasi gani, siwezi kupata chochote katika mashairi.
    Sioni wimbo huo wa uchawi kwa sikio, ambao ninapata katika mashairi mengine mengi na kwa maneno mengi ya watunzi wa waimbaji-waimbaji.
    Lakini kama ninavyosema, lazima niwe "wa ajabu."
    Mara nyingi mimi huandika mashairi zaidi ya haya, ambapo ninatoa kipaumbele kwa puns na acoustics kuliko "kujifunika" kwa mapenzi.

  35.   Oscar alisema

    Mashairi hayo ni kutoka wakati mashairi yalipotungwa. Bado imefanywa, lakini pia kuna mikondo fulani ya "mashairi" ya sasa ambayo ina uwezo wa kutuongoza kwa mtaalam wa kisaikolojia ... Kwanini andika kitu ambacho hakuna mtu atakayeelewa? Kwa hivyo, kuna anayesoma ...

  36.   Franklin alisema

    uao. Uff, ni kazi ngumu kuweza kuhitimu uzuri wa ushairi, ambao hauna mwisho, katika mashairi 5 mazuri. Wao ni nzuri sana. Kila mtu.

    Ninafanya mashairi na nadhani ndivyo ulimwengu unahitaji, upendo.

    Siku moja ningependa kufikia urefu wa viumbe wakubwa vile.

  37.   edgard marin alisema

    Ninaweza kuandika mistari ya kusikitisha zaidi usiku wa leo neruda. shairi zuri sana, nimelipenda sana ni moja wapo ya mashairi ambayo yanakuzunguka na kukusafirisha kwa wakati na unakumbuka tena ule uchawi wa mapenzi ambao ulikuwa nao na kuachilia

  38.   RAUL CHAVEZ OLANO alisema

    Napendelea shairi la Becquer, rahisi, dhati, wazi, safi.

  39.   Benjamin Diaz Sotelo alisema

    UPENDO WA MILELE na Gustavo Adolfo Bécquer

  40.   Benjamin Diaz Sotelo alisema

    Shairi ambalo nilipenda zaidi ni UPENDO WA MILELE wa Gustavo Adolfo Bécquer

  41.   Maya alisema

    Shairi la Mario Benedetti, Moyo wa Cuirass. Nzuri tu!

  42.   Goblin alisema

    Kulingana na nani ni mashairi bora? Wao ni wazuri, lakini hakuna mtu aliyepewa uwezo wa kuzipima kuwa bora zaidi; Lazima uheshimu ladha ya kila mtu, napenda mashairi ya Jose Angel Buesa na Rafael de León

  43.   Gustavo Woltmann alisema

    Mashairi bora sana, yamefikia kina cha roho yangu na moyo wangu. -Gustavo Woltmann.

  44.   AMANI alisema

    PENZI LANGU, »UPENDO WA MILELE«

  45.   Nicolas alisema

    Ni upendo. Nitalazimika kujificha au kukimbia.
    Kuta za gereza lake hukua, kama katika ndoto mbaya.
    Kinyago kizuri kimebadilika, lakini kama kawaida ni kimoja pekee […]
    Kuwa nawe au kutokuwa nawe
    ni kipimo cha wakati wangu […]
    Ni, najua, upendo:
    wasiwasi na utulivu wa kusikia sauti yako,
    matumaini na kumbukumbu,
    hofu ya kuishi tangu sasa.
    Ni upendo na hadithi zake,
    na wachawi wao wasio na maana.
    Sasa majeshi yanakaribia, vikosi ..
    Jina la mwanamke hunisaliti.
    Mwanamke huumia mwili mzima ».

  46.   Rafael Hernandez Ramirez alisema

    Bila shaka napendelea mashairi ya Gustavo Adolfo Bequer.

  47.   Irma alisema

    mashairi ahhh, ni nani angeweza kuishi bila hiyo, ikiwa inajaza roho, ikiwa inakufanya uende mbinguni, kuruka juu ya mabawa ya upepo, kuota, kucheka, kulia, mashairi gani mazuri, ni ngumu kusema ambayo sikupenda moja. Heri siku ambayo wanaume hawa walitia moyo roho zao kuandika mashairi mazuri kama haya. Katika siku za kusikitisha, siku mbaya, siku nzuri, mashairi hujaza roho. Heri wewe, ohh Mashairi mazuri.

  48.   Isabel alisema

    Amor Eterno, na Gustavo Adolfo Bécquer, bila shaka… Mojawapo ya mashairi ninayopenda zaidi.
    Upendo, Isa!