"Upendo Hatari Sana", na mwandishi Walter Riso

walterriso.jpgwalter riso ni mwandishi ambaye alizaliwa huko Naples mnamo 1951, akiwa mtoto wazazi wake walihamia naye kwenda Jamhuri ya Argentina na kukaa Buenos Aires. Utoto wake ulitumika katika barabara ya Pichincha ambapo soko la zamani la Spineto lilikuwa, mtaa ulio na wahamiaji wa Italia na wa mataifa mengine. Kwa kuwa alikuwa mdogo, alijaribu kusoma piano bila mafanikio kidogo, hata hivyo mwalimu alimnunulia vijitabu vinavyoitwa "kalamu" ili aweze kuandika mashairi na kutoka hapo shauku yake ya kuandika na kusoma ilizaliwa.

Alisimama kama mchezaji bora wa mpira wa miguu na mpira wa magongo, pia alifanya mazoezi ya riadha, haswa kuruka mara tatu. Mwisho wa baccalaureate yake alianza masomo yake katika Uhandisi wa Elektroniki na alisoma tu kwa miaka minne kwa sababu alidanganywa na mawazo ya kisiasa na ya kibinadamu ya wakati huo, ambayo ilimpelekea kusoma tamaduni za mashariki na sayansi ya kijamii. Hivi sasa ni mhadhiri na mwalimu katika vyuo vikuu tofauti, mazoezi ambayo hubadilishana na utafiti katika eneo la saikolojia ya utambuzi na tiba.

Wataalam wanasema kwamba asilimia thelathini ya idadi ya watu ina "njia hatari na hatari ya kupenda" kwa ustawi wa kihemko wa wanandoa, na ni mara kwa mara kwa wanaume kuliko kwa wanawake.

walter riso, katika uwasilishaji wa kitabu chake cha hivi karibuni, «Upendo hatari sana«, Amejaribu« kuunda nafasi ya kutafakari ili kumuelewa vizuri mwenzako na kufafanua ni kwa kiwango gani ni haki kumpigania au la ».

"Hiki sio kitabu cha jadi cha kujisaidia au mapishi," kulingana na mwandishi, lakini kazi inayoelezea mitindo minane yenye athari mbaya: unyanyasaji, paranoid, uasi, narcissistic, obsessive, antisocial, schizoid na machafuko.

Mitindo hii ni ya kawaida kwa wanaume kuliko kwa wanawake kwa sababu za kitamaduni na maumbile, lakini amebainisha kuwa "wanawake wana afya njema na wenye maridhiano zaidi kuliko wanaume, kwani wao ndio wanaomba msaada wa kitaalam kwa wakati."

mchele Amesema kuwa kwa wenzi kufanya kazi, ni muhimu "kuchukua nafasi ya uvumilivu kwa heshima; ulipaji kwa ukarimu kamili; fanya mshikamano - piganeni pamoja maishani - na mnataka kupenda (sio ushuru), kwani upendo lazima uwe wa hiari kabisa ».

«Mwenzi anachaguliwa vibaya na inaaminika kuwa moyo huchagua mtu anayefaa, lakini hii sivyo ilivyo kwani mapenzi yanapaswa kujadiliwa kama uamuzi mwingine wowote maishani. Unapochagua uhusiano, lazima uone ikiwa inafaa maisha yako, miradi yako, kujitambua kwako ... na sio kuchanganya upendo na kupendana ", Riso alifafanua.

Kulingana na mtaalam, "kutetea uhuru ni nzuri", lakini kati ya "kumstahimili mwenzi wako kama bibi alivyofanya na kutomvumilia kabisa" kuna hatua ya kati, ambayo ndio ambapo unaweza kupata ubinafsi wenye afya na uwajibikaji. .

Kwake, mapenzi ni «kiunganishi cha hamu, urafiki na utunzaji wa huyo mwingine», ingawa, kwa maoni yake, «jambo muhimu zaidi ni urafiki (anafafanua kama maelewano, ucheshi, kushiriki ...), kwani inachukua asilimia themanini ya wakati kama wanandoa, "anahitimisha.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 79, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   MARI alisema

    Nina umri wa miaka 40 naishi na mwanaume wa miaka 61 ... miaka 10 iliyopita, uhusiano wetu haufanyi kazi ni mbinafsi sana hapendi niondoke kwenye nyumba hiyo na anapokuwa nyumbani hanipeleki popote kila siku ni adha ambayo hatuwezi kuongea ,, Yeye hapendi mazungumzo na ananidhalilisha kila wakati anataka kunifanya nihisi kama ni mkali sana na mwenye mali sijui nifanye nini nimemwambia kwa njia elfu kwamba sitaki uishi zaidi nyumbani kuliko yetu tayari Haendi tena na hafadhaiki hata kidogo anasema kwamba anaondoka lakini hafanyi uamuzi Mungu wangu, tafadhali wasaidie. Siwezi massss

  2.   Kleber Ramiro Quituisca Pesatez alisema

    Mimi ni mfuasi wako na nimesoma vitabu vyako vingi na ningependa kukupongeza kwa kuandika vitabu vyako ambavyo husaidia watu wengi

  3.   Cristina salazar alisema

    Kweli ukweli unaonekana kwangu kuwa ni kitabu cha kushangaza sana ingawa sijakisoma; Ninavutiwa sana na ukweli ni ikiwa nitaenda kuipata.
    hadithi yangu ni kwamba nina uhusiano mgumu kwa kiasi fulani; Hajisumbui kunipigia simu, huwa haondoki nyumbani; wakati anatoka ameinama ili asinitazame, wacha tuseme hivyo. Wakati mwingine ninaielewa kwa sababu yeye ni mdogo kuliko mimi, lakini unyenyekevu kama huo, uzembe mbele ya mwenzi wake, na kujiuzulu hauwezi kuwepo kwa mtu. Nadhani anajitambulisha kama upendo wa kupingana na jamii kwa sababu hajikopeshi kwa kitu chochote tu wakati anakunywa au tunataja kitu kama kwenda kunywa basi ikitokea.
    Nina wasiwasi, ukweli ni kwamba, nataka kumkataa; acha njia huru na nijipe bora kwa watu wengine na nikutane na wanaume wengine ambao ghafla huenda kulingana na matarajio yangu kwa sababu ukweli ninahisi kuwa napoteza wakati wangu.

    Asante, nasubiri majibu yako kwa wasiwasi huu au shida inayojitokeza katika uhusiano wangu ……….

  4.   PAOLA alisema

    Halo…. Sijui ikiwa yangu ni shida kusoma mateso ya hapo awali …… nina umri wa miaka 23 na nimeolewa kwa wiki moja, mume wangu ana umri mkubwa kuliko mimi ingawa katika hali ya mwili wake haionekani, mbali kutokana na hili hatuzungumzi lugha moja !!!! Ikiwa ni wazimu, ni kweli ... Sijui kama niliolewa kwa mapenzi, ukweli ni kwamba bado sijagundua, najua tu kwamba pamoja naye ninajisikia ustawi na mwili mbaya na wa kijinsia kivutio, ikiwa ni mtu mpole sana, mwenye akili na maadili mema, lakini inanisumbua kwamba ana maisha yake yaliyopangwa kabisa kwamba mambo hufanywa kwa njia yake, kipindi !!! Yeye ni mwenye mamlaka mpaka wakati wa kufanya mapenzi na hiyo inanikera! Kama mtaalamu, heshima yangu, amefanikiwa mafanikio yake ya kiuchumi kupitia juhudi na hiyo ni ya kupendeza, lakini kuna tata, ambayo inaaminika kuwa nzuri sana kwake yeye ni tu Jambo bora zaidi halisamehe kosa au kosa ambalo ninaweza kuwa nalo na hii inanikasirisha na zaidi ya kila kitu kinanisikitisha, nifanye nini ????

  5.   MILER alisema

    HOLLO, NIMESOMA VITABU MENGI KWA MAMLAKA YAKO, JAPO JUU YA MAREHEMU NIMEPUNGUA KIDOGO NA NIMEHABIKIWA NA WENGINE…. Lakini nitaamka hadi tarehe.

    NINA UHUSIANO AMBAYO NINAZINGATIA KUWA NA AFYA LAKINI NINGEPENDA ILI KIDUMU NA NIPO KUPAMBANA NA HIYO….

    ASANTE KWA MICHANGO YAKO YOTE YA THAMANI KWA MAISHA YETU ……

  6.   claudia andrea meza nyekundu alisema

    Ninataka kumwambia kwamba ninampenda sana, kwamba yeye ni msaada mkubwa kwa uboreshaji wangu binafsi na ninapata vitabu vyake vya kupendeza sana na vimenisaidia katika uhusiano wangu na mume wangu na binti yangu. Endelea na pongezi kwa kazi yako nzuri.

  7.   Luis Alejandro Lujan alisema

    Ninachukua fursa hii kukupongeza kwa vitabu bora sana, nimekuwa nikifikiri kwamba wanaume kama WALTHER RISO ndio ambao ulimwengu unahitaji ili watu wengi ambao wanaishi katika ulimwengu wa utumwa wa akili waweze kushinda kupitia kazi hizi mizozo yote inayouliza wanadamu. wanadamu wafurahi. Ningependa aandike kitabu kulingana na uhuru wa spasms ambayo kila mtu lazima awe nayo na mwenzi wake.

  8.   uwanja wa claudia alisema

    Kwa kuwa nilikutana na kitabu cha kwanza cha «Kupenda au kutegemea» nilijitambulisha na maandishi yake na kile nilichokuwa nikifikiria, tafakari ya kibinafsi ambayo nilikuwa nikifanya kwa muda kadhaa na uhusiano wangu na mwenzi wangu, ilinisaidia mengi kuelewa vitu vingi na kuweza kuchukua uamuzi wa kuendelea na tiba ya kisaikolojia na kuendelea kujikaratisha na kazi zingine… «kudharau daisisi»….
    Sasa ninakabiliwa na upweke, nahisi kuwa kutengana ilikuwa uamuzi bora zaidi ambao ningeweza kufanya, hata hivyo sasa baada ya miaka minne ya kujitenga na miaka nane ya kuishi pamoja na baba wa mtoto wangu .. Ninahisi upweke unaumiza sana na kumbukumbu nzuri Wanashambulia mara kwa mara na ninahisi maumivu ya kina ambayo wakati mwingine yananifanya nijiulize swali tena: nilifanya nini vibaya? Ingawa najua jibu, sikuwa peke yangu pale, ilikuwa ujenzi wa mbili, na "meli" hiyo ilikusudiwa kubeba peke yake na sivyo ilivyo ...
    Ninajenga ulimwengu wangu tena, ingawa ni ngumu sana….
    Asante kwa kushiriki tafakari yako na maono yako ya kitaalam kupitia kazi zako, nimesoma tu maoni na hakiki za kitabu chako kipya na ninataka kuweza kukisoma hivi karibuni kwa sababu inanipa wasiwasi kutoka kwa kichwa kinachopendekeza sana ..
    Endelea na endelea kuangaza njia ya hisia ya kupendeza zaidi, upendo… ..
    uwanja wa claudia betancur

  9.   Sandra Milena alisema

    Halo, sipendi sana kusoma lakini nataka kukujulisha kuwa kitabu chako cha mapenzi hatari sana kimevutia kwangu.
    Natumai kuwa mwenzangu atanipa kwa upendo na urafiki au ikiwa sitainunua mwenyewe, kushiriki naye.
    Ninapitia shida ya darasa na mwenzangu inakabiliwa na mhemko mimi ni mama wa msichana na mvulana ambaye wakati wangu wote ni kwao na kumhudumia na kwangu hakuna nafasi ya kualika- sinema au tafrija nina umri wa miaka 27 na ana miaka 43 lakini haionekani. Imefanywa sana nyumbani na ikiwa kwa nje sikuwahi kuondoka nyumbani, yeye ni mpenzi wa tv na hiyo ndio mipango ambayo anataka kwangu, sina aina yoyote ya indep.
    Utaratibu wangu wa maisha ni mama mkwe wangu na kwenda sokoni siwezi kufanya kazi kwa sababu wakwe zangu wanasema kuwa wanawake wengi wanaofanya kazi wanapatikana kama wapenzi wa bosi.
    Kujiheshimu kwangu kunaniumiza, ananiambia kuwa mimi ni kama ng'ombe kwa kumuuliza tu aninunulie ice cream, n.k.
    na ninataka kukuambia kwamba mimi ndiye na ninajiona kama mwanamke mzuri ambaye anaita uangalifu ninahisi nimechoka na ninataka adrenaline kwa maisha yangu nadhani uhusiano wangu ni hatari sana ninahitaji msaada wa mtu shukrani

  10.   Elizabeth ... alisema

    Habari ya asubuhi!!! Nachukua fursa hii kumpongeza Bwana Walter Riso, ambaye kwa njia yake fasaha ya kujieleza, na uzoefu wake uliosimuliwa katika vitabu vyake bora umetufanya kwa njia moja au nyingine tuone ukweli wetu, vitabu ambavyo vimetufanya tufikiri kutoka chini roho na moyo ... inashangaza kusoma kila kitabu cha Walter Riso, kwa sababu katika kila moja yao anachukua ukweli ambao tulikuwa tumelala, karibu kufa na kwamba sasa tunaweza kuzitafsiri katika hali halisi, katika kuboresha maisha yetu na kwa ustawi halisi ... Na vizuri, maoni kabla ya kuandikwa na Bi Sandra Milena yaliniacha nikisumbua, labda mimi sio mwanasaikolojia au mshauri, lakini ninachojua ni kwamba yeye ni mchanga sana, amejaa maisha na haiwezi kufunikwa kwa mumeo na kidogo kwa maoni ya wakwe zako, kwa sababu kuna UZIMA mmoja tu na unapaswa kujifikiria zaidi katika ustawi wako, ni maisha yako ambayo yako hatarini, maendeleo yako, yako utimilifu wa kibinafsi, bado ni kwa wakati, kwa sababu na Ukweli kwamba wewe ni Mama, hauzuilii ukweli kwamba unataka kufanya kazi, kuwa mtu maishani, kwamba watoto wako wanajivunia wewe, pia leo hii idadi kubwa ya wanawake hutimiza jukumu lao kama Mama lakini bila kupuuza jukumu lao kama mwanamke., kuwa mtaalamu, kuwa na kazi, riziki, kujifurahisha ... kwa kifupi, vitu vingi ambavyo mwanamke anaweza kufanya bila kupuuza nyumba, na bila shaka kutowajali watoto ... kuwa na kibinafsi kutimiza, na mambo mengine mengi ambayo sisi wanawake tunauwezo wa kufanya, KUTIA MOYO KWA MWANAMKE ... WEWE NI MUHIMU, WEWE NI WA THAMANI, WEWE NI WA KIPEKEE NA ASIYORUDIWA, una uwezo wa mambo mengi, mpe mapenzi na usadikisho. kwamba unaweza kufika mbele bado uko kwenye wakati haujachelewa sana, DAIMA HUTAKUWA NA FURSA ...

    Bwana Walter Riso, sitachoka kuelezea HONGERA zangu za dhati kwa utendaji wako mzuri kama mwandishi, kwa sababu kupitia maneno hayo sahihi na ya kweli kabisa yaliyomo katika vitabu vyako ... umefanya MAISHA ya wazi zaidi na kwa uzuri. suluhisho ... Natumahi kuwa hakumaliza maandishi yake, yale ambayo huleta uhai kwa roho na moyo wa wasomaji kama mimi, ambao kila wakati watapata katika vitabu vyake kisingizio kamili cha kuacha kusoma.

    Salamu, mafanikio na vibes nzuri sana kwa maisha, kwa roho na kwa moyo ..

  11.   ismary alisema

    Inaonekana kwangu moja ya vitabu bora zaidi na walter riso, nataka kuwa nayo, kwa sababu nimesoma vitabu vyake vingi, naona kitabu hiki kipya kinavutia sana na ninatarajia kuwa na uwezo wa kukipata.
    maisha na kuiishi sana, kupenda na kufurahiya kila wakati!

  12.   BERTHA LUCY HENAO QuicENO alisema

    Walter Rizo ndiye mwandishi ninayempenda sana, nimesoma karibu vitabu vyake vyote na niko karibu kusoma kitabu cha mwisho, amenisaidia sana kuelewa vitu vingi ambavyo wakati mwingine sikuelewa kwa sababu vilinipata, ni vyema soma kazi zake.

  13.   LIZET alisema

    HOLLO… NILIKUWA NA MAHUSIANO YA MIAKA 2 NA MTU ALIYEKUWA WANGU NA BADO NI MAALUMU SANA, JAPO AMESABABISHA Uharibifu mwingi, SIJUI NINI NIFANYE KUMUONDOA KWENYE AKILI YANGU NA MOYO NI JAMBO KWAMBA SIWEZI KUKUBALI UKWELI WA KUFIKIRI KWAMBA SITAKUWA NAYE UNANISOKA, NINAOGOPA KUHISI HILO KWA KUWA NINATAMBUA KWAMBA NIMEMTEGEMEA SANA NA MBAYA ZAIDI NI KWAMBA NAJISIKIA WENGINE WANATEGEMEA NA SIYO JUU YA HIYO, NAAMUA KWA AJILI YA KUWASILIANA NAYE ZAIDI LAKINI ANAPONIPIGA AU NIKIMUONA NIMESHANGANYIKA NA KILA KITU KINAKUJA NA UKWELI, INASHITAKIWA SANA KUMALIZA NA KILA NINACHOSIKIA, WAKATI MWINGINE NINAJITAMBUA. KWAMBA UHUSIANO HUU UNANIPANGISHA MAMBO MENGI HADI MKUU WA HESHIMA NA MAADILI KWANGU KWA KIASI KWAMBA NILITUMIA KUTUMIA Dhuluma Katika kila hali, NINGEPENDA KUJUA NINACHOTAKIWA KUFANYA KUTATUA TATIZO HILI.

  14.   monica gonzalez alisema

    Asante kwa kuandika haya yote na kusaidia kutambua aina za mapenzi, nahisi nilikuwa na mtu ambaye alikutana na mchanganyiko wa aina mbili za mapenzi na mimi haswa moja, kitabu hiki kilinisaidia kufafanua na kufanya maamuzi ya uthubutu kwa maisha yangu

  15.   Sofia alisema

    Nilidhani ilikuwa kazi nzuri, yaliyomo ni nzuri, ndio mapenzi ya fasihi yalikuwa yakingojea. HONGERA ZAIDI KISSES NA HUGS

  16.   ANA MILENA ZAPATA NG'OMBE alisema

    Vizuri ... nilikuwa na rafiki wa kiume ambaye alinidanganya, baada ya uhusiano wa miaka 4, lakini sikufanya hivyo na nikampa nafasi mpya na wakati nikajali kuwa fursa hii mpya ilishindwa, alinidanganya tena lakini mimi ilibainika baadaye…. mtu huyo aliniuliza nafasi na nikampa lakini ndani kabisa nilijua kinachotokea, tulikuwa na mawasiliano mazuri na upendo mwingi lakini kitu pekee ambacho hatukuwa nacho wote ni uzoefu ... baada ya siku kadhaa tulimaliza kwa umoja ... na leo Oktoba 22 niligundua kuwa uhusiano niliokuwa nao ulikuwa kiambatisho kabisa kwa mtu huyo, niliishi kwa ajili yake, nilipumua kwa ajili yake na ubongo wangu ulichezewa kwa miaka 4 kwa mtu huyo na sikujitambua hadi leo. .. Nilijaribu kujishambulia maisha, lakini nina marafiki wakubwa ambao watanisaidia kutoka kwenye unyogovu huo nilijua jinsi ya kuchukua ushauri wa watu walio karibu nami na nilitoka sana kukutana na watu na kwanini nisikutane uzoefu mpya, na kati ya kuja na kwenda sasa nina mchumba na bado sidhani hivyo, rafiki yangu wa kiume ambaye ninaye sasa ni mwanafunzi mwenzangu ambaye sikuwahi kuthubutu kumwambia kwamba nilipenda, lakini kwa kuwa nilikuwa na mchumba aliheshimu kujitolea kwangu na kwa mshangao wangu alimpenda pia na kwa wakati huu nina furaha naye na shukrani kwa kitabu upendo au hutegemea uhusiano na rafiki yangu wa kiume, nathubutu kusema kwamba nampenda na si tegemezi na kwa furaha kubwa mimi hurejeshwa kwa kila njia na ninahisi furaha sana…. Umri wangu ni mfupi ni umri wa miaka 17 lakini maarifa yangu juu ya mapenzi ni mapana sana na kila siku ninapanua njia yangu ya kufikiria kuelekea maisha….

  17.   Michelle alisema

    Kweli, nina miaka 24, watoto 2 na mume ambaye hana mapenzi sana na ananijali, ukweli ni kwamba, sijui nini kibaya kwangu, nampenda mume wangu sana na najua kwamba bila yeye nita siwezi kuwa mzima kabisa, kwa sababu kwa majadiliano kidogo nahisi kwamba ulimwengu ni mimi unashuka, najaribu kufikiria juu ya watoto wangu na ustawi wao, ndio sababu mimi hufanya tukio lisidumu zaidi ya siku mbili za hasira na ninafanya amani nayo kwa sababu licha ya yale ambayo tumepitia, ameniambia kuwa anapenda na amenionesha kwa sababu hatuhitaji chochote, lakini ninahitaji zaidi ya maneno kuhisi hakika ya upendo wake mimi ni mkali sana katika maana hiyo na nadhani hiyo imemuoa kidogo kwa sababu kazi na familia hufanya wakati wa kimapenzi ni wachache sana. Ninajaribu kumwonyesha upendo wangu kwamba hachoki na utaratibu, kwa hivyo siku yake ya kupumzika mimi humchukulia kama mfalme na namwonyesha kwa njia elfu moja jinsi ninavyojali hata ikiwa haniandikiani na mimi katika vivyo hivyo kwa sababu yeye ni mtu wa maneno machache na nadhani hiyo inanikasirisha, ninakata tamaa kuwa yeye hana maelezo kama mimi, najaribu kumwelewa kwa sababu ndivyo ilivyokuwa tangu uchumba wetu, sio sana kama sasa, lakini ninahitaji umakini wako, utunzaji wako kwa sababu Ukweli, nimejaribiwa kumdanganya kwa sababu kuna wale ambao wananiambia kile ningependa aniambie na ukweli ni kwamba ninaogopa kuanguka na kumpoteza kwa sababu ya udanganyifu na ingawa nimemwambia kwamba ningependa awe wa kipekee zaidi na anayenipenda, sioni matokeo. Nitafanya nini? Hilo ndilo swali kubwa, natumaini kuwa na nguvu na kuweka maisha yangu ya baadaye kabla ya kuteleza na kujigonga vibaya.

  18.   aibu alisema

    hello nimependa vitabu vyako…. Nimejikita kwa baadhi yao kutoa mwanzo na mwisho wa uhusiano. tu kwamba kutoka hapo niliondoka na mtoto ambaye ninampenda, na ninaishi kwake ... kwa sasa niko katika uhusiano hatari sana kwa sababu najua kuwa hainifaa na kwamba niliumiza familia yake na mimi mwenyewe, nimetafuta kwa njia zote kuukomesha lakini yeye ndiye ambaye hajaniacha, nimemlea kwa njia elfu na haniruhusu ... ananiambia tu uwongo «Sitalala tena naye tuko tu kwa msichana »lakini hataacha upande wake au kuondoka kwenda nje naye, wakati mimi niko nyumbani kama mwanamke asiyejitolea asiyefurahi…. Wakati mwingine nadhani anateseka kuliko mimi, kwa sababu anaweza kuvumilia, kwamba hasinzii, kwamba anapokea maoni kwamba walituona pamoja, kwamba tulibusu, na kwa hivyo tunaepuka kila mtu anatuona au hata yeye mwenyewe anadai kutuona. Tayari najua kinachonisubiri kutoka kwa chochote. hakuna chochote, na hiyo hainifurahishi hata kidogo…. lakini mwishowe kuna wao na msongamano wao na yeye kwa uchungu wake ... Nataka tu kuelezea kwamba nampenda, sijui ni kwa njia gani ... lakini pia nataka kumaliza hii na kuwa na furaha kabisa. hiyo inaweza kunipita hiyo ndiyo shaka inayonishambulia? Natumaini kukabili kila kitu kinachokuja na ukomavu mpana.

  19.   ANGELA alisema

    Mahusiano ya kihisia yanahitaji ukomavu ni kutambua na mwenzi wako kuwa na malengo sawa wakati wanahusiana na wenzi hao, ukweli katika mapenzi lazima kila wakati upate sababu kuliko moyo.

  20.   Gustavo alisema

    Mimi ni mtu ambaye hucheza na hisia za wanawake, mimi huwa nikimwendesha mwanamke ambaye yuko kazini maishani mwangu, nilikuwa na uhusiano ambao uliniweka alama ndio sababu siamini mapenzi, najua kuwa niliishia na mtu mzuri sana Katika kila maana ya neno, alikuwa mwanamke mzuri ninayetaka lakini niliamua kumbadilisha kuwa keshia ambayo ilikuwa rahisi sana kwangu, najisikia vizuri naye labda wakati kemia inadumu nadhani hivyo, ni nini Ninafanya kutafuta kile ninachotaka, hapana nataka kumdhuru mtu yeyote.

  21.   Rebeca Hernandez alisema

    Ningependa kujua wakati Walter Riso anakuja Mexico.
    Anaonekana kwangu kuwa mtu wa kupendeza sana, nimesoma vitabu vyake vingi lakini vyote, pia nimewapendekeza, mimi ni mpenda mwandishi, vitabu vyake vimemsaidia sana na kwa hivyo vinaweza kuongoza na kusaidia watu wengine.
    Nampongeza, natumai ataandika vitabu vingine vingi na nitakuwa nazitazama.
    regards
    Veky

  22.   andre alisema

    Halo, niligundua kuwa mwenzangu ni hadithi ya hadithi, sijui nifanye nini, ikiwa nitamsaidia au kutoka kwake, ni mdogo kuliko mimi, ana miaka 21 na mimi 26. Nifanye nini?

  23.   majini kasri seine alisema

    Nimesoma vitabu kadhaa kama vile mapenzi hatari sana na nadhani ni nzuri sana, kwamba husaidia watu ambao wana uhusiano mgumu au wenzi ngumu, maadamu wanakubali, nimekuwa nikivutiwa na vitabu hivi kuelewa hali ilivyo kupitia kaka yangu, kuona ni jinsi gani naweza kukusaidia, lakini naona matibabu ya wenzi au kujithamini ni muhimu, lakini ningependa kujua ni gharama gani, na ikiwa daktari unaweza kuifanya.
    Asante.
    magaly cc

  24.   Orlando alisema

    Halo Walter, kuingia kwa mwanadamu na kuifafanua kama unavyofanya sio rahisi, ulimwenguni kuna mamilioni ya watu ambao wanahitaji msaada, haswa linapokuja suala la kuishi pamoja kama wanandoa.
    Asante kwa vitabu hivi nzuri, ni kitulizo kwa ubinadamu, jambo gumu tu ni kuzitumia.

  25.   Luis Arturo Quezada Villegas alisema

    Kitabu "Upendo Hatari Sana" ni kazi nzuri kwa raha yangu ya kusoma, nadhani kitabu hiki kinapaswa kupatikana kwa kila mtu, kwa sababu kisigino cha Achilles cha utengano wa wanandoa katikati yetu ni ujinga wa kutojua Tambua mtu aliye na shida ya utu, mapendekezo yangu kwa wasomaji ni kwamba ikiwa unataka kufurahiya usomaji wa kupendeza na wa kuelimisha sana, ninapendekeza kitabu hiki. shukrani att: k2

  26.   Maritsabel alisema

    Halo !!! Kuhusu maoni yako nakuambia kuwa niliishi kwa ndoa kwa miaka 8 na mtu ambaye alimtegemea 100%, uamuzi wangu ulikuwa kumpa talaka na ikiwa ni lazima lakini kila kitu kinaweza kushinda miaka 2 baadaye mimi ni mtaalamu kitu ambacho nisingekuwa nacho mafanikio na yeye na na mtoto mbele. SI SE PUEDE ni juu ya kuitumia zaidi, kuamua na kusimama mwenyewe ukijua kuwa kuna maisha moja tu na kwamba ni bora kuishi kwa ukamilifu.
    Walter Riso husaidia sana kuendelea. Leidy Mateus anamaliza kitabu na kuamua bora kwako na kwa mtoto wako.
    Mafanikio kwa wote kupata furaha

  27.   Bahati alisema

    Nilisoma nakala juu ya kitabu hicho kwenye gazeti na ilinivutia, kwa sababu Upendo daima ni mada ya kupendeza na isiyoweza kuisha, kwa maoni yangu. Ninakubali kabisa kwamba hatuwezi kuchagua ni nani tunapenda naye, lakini kwamba tuna uwezo wa kuchagua ikiwa tunataka kudumisha uhusiano na mtu huyo. Kwa maneno mengine, kutumia sababu kutathmini ikiwa mtu huyo ambaye tumependa naye ndiye anayefaa katika njia yetu ya maisha au ikiwa tunaweza kutoshea yao .. Wakati ninaposema "mfumo wa maisha" namaanisha kitu sana ngumu, kama miradi, vipaumbele, masilahi, ladha, ... Ukomo wa mambo ambayo hufanya uhusiano kati ya watu wawili kuwa ngumu sana.
    Mimi mwenyewe nilitumia sababu mara kadhaa kuamua ikiwa uhusiano ulikuwa na siku zijazo au la na nilifanya maamuzi na kichwa changu, nikipenda sana. Wengine watasema kuwa nilifanya vizuri, wengine hawataelewa. Ninaamini kuwa sikukosea kwa hali yoyote.
    Hivi sasa nimependa sana kwa miaka miwili, nimefurahi, kuishi na mwenzangu, ambaye nina miradi ya kawaida, yeye ni rafiki yangu wa karibu (na tunapenda kufanya Upendo !!). Nilifanya uamuzi wa kubadilisha jiji langu, kazi yangu, kwenda kuishi kwa mara ya kwanza na mtu, anayependa sana, lakini kwa kichwa ... Daima kupima faida na hasara ... Katika kesi hii nina kubwa bahati kwamba moyo wangu na kichwa wananiambia kitu kimoja.

  28.   Mercedes contreras alisema

    NATAKA KUWAPONGEZA KWA KITUO KIKUU CHA VITABU VYAKO, NIMESOMA ZAO KARIBU KILA MTU NINAYETUMAINI KUPATA YA MWISHO MARA INAWEZEKANA, KWA KUWA NILIHITAJI KUINUA UWEZO WANGU, KWA KUWA NILIKUWA NA UHUSIANO ZAIDI YA ZAIDI YA MARA ISHIRINI. MIAKA, NA NILIISHI NA WATOTO WAWILI PAMOJA NAYE ALIKUWA AKIANDAA NDOA YAKE NA MPENZI WAKE ALIYEKUWA NA MIAKA MITATU YA KUTEMBEA PAMOJA, ILIKUWA NI HITI KALI SANA KWA AJILI YANGU NA WATOTO WANGU, NA NADHANI KWAMBA HAKUWA ANAWASILIANA NA ALICHOFANYA KWASABABU ANAKUJA NYUMBANI KAMA NDIO BADO ANAPOKUWA AMBAPO ANAISHI, ANATAKA KUWA NA AJILI NAMI AKISEMA KWAMBA HAWEZI KUNISAHAU NA KWAMBA KUNA MAMBO YA KIUME SANA AMBAYO AMEFANYA NA WEWE TU, NATAKA KUWA NA UJASIRI WA KUSEMA YEYE ACHENI NIISHI MAISHA YANGU, NA KUMPATA WATOTO WANGU NA KUNIPENDA, NAHITAJI USHAURI WENU. ASANTE NA MUNGU AKUBARIKI

  29.   janet alisema

    Vitabu vya Walter Riso ni vya msaada mkubwa kwa watu wote, ambao wakati wowote wanakata tamaa, au wana hisia za kuchanganyikiwa, zinatusaidia kufafanua hali zetu za kihemko na kuona maisha kutoka kwa mtazamo mwingine.

  30.   fauswto javier alisema

    Halo. Nimekipenda kitabu chako, mapenzi hatari sana. Ninaelezea mengi kwa maoni yako ambapo unaelezea uhusiano wa zamani katika njia ya mpaka / msimamo. Hakika wao ni supernova. Namshukuru Mungu na kitabu chake nilielewa ni kwanini mwenzangu alikuwa hana msimamo na kwamba hataweza kubadilika. Kwa hivyo niliweza kumaliza uhusiano na nimeweza kupata amani iliyopotea tangu uhusiano huo uanze, ambao ulidumu karibu miaka 3. Kitabu hiki ni bora na ninakipendekeza kwa mtu yeyote aliye katika uhusiano wa sumu. Asante.

  31.   Sandra alisema

    … Kwangu ni ngumu sana kuelewa ni kwanini tunashikwa na uhusiano wa dhoruba na mbaya zaidi, tukijua kuwa hii sio nzuri kwa maana yoyote, hatuwezi kutoka hapo.
    Kesi yangu ni moja wapo, ambapo unajua kwamba mtu aliye karibu nawe, "mwenzi" wako, hakufaa. Nimekuwa nikijaribu "kushughulikia" hii kwa zaidi ya miaka 8. Kila kitu ni dhidi yetu, hata hivyo, sikuweza kuiacha.
    Ninataka kwa nguvu zangu zote kutoka katika hii, nimejaribu mambo elfu, lakini hadi leo sijaweza, ni kama tabia mbaya. Na ninaitaka, hiyo sio nzuri, lakini bado ninaitaka.
    Nimetafuta msaada wa kitaalam, nimeboresha, lakini siwezi kutoa.
    Hakuna kinachonileta, hakuna chochote kinachonitajirisha katika uhusiano huo. Yeye ni mbinafsi, hana uaminifu, ni mbahili, mama yake ananichukia, hatuna uhusiano wa karibu, hata hatuishi pamoja, katika jaribio langu moja la kujiondoa katika hili tulitengana, lakini miili tu, kwa sababu kutoka moyoni nina kamwe hakuweza kumwacha.
    Najua ni ngumu sana kubadilisha ukweli, lakini bado siwezi kutoka katika hii.

    Ikiwa mtu yeyote anajua fomula ya kuachana na aina hii ya uhusiano, tafadhali nisaidie, nataka kutoka kwa hii, hata ikiwa ninataka. Ananiambia kuwa kila kitu kitabadilika, kwamba ananipenda, kwamba tunajipa fursa mpya, lakini najua kuwa nafasi ya kufanya kazi ni ndogo.

    Hatua yangu inayofuata ni kusoma kitabu hicho, ingawa ukweli ni kwamba, kwa wakati huu imani yangu inaisha. Natumaini tu kuwa kitu kinanisaidia.
    Sijazoea kuchapisha maisha yangu ya faragha, lakini siwezi kuifanya tena na nadhani hii ni nafasi nzuri. Ikiwa mtu anataka kunipa ushauri, itapokelewa vizuri.
    Asante.

  32.   ROSMARI alisema

    Jioni njema, kwangu ni raha. Yeye ni msomaji mahiri wa maandishi yako ya habari kama hiyo ya lishe, haswa kwa sababu kila wakati huondoka na ni kwa ajili ya "kufundisha na kutumia katika maisha ya kila siku" uchunguzi na utafiti anafanya kupitia yeye maandishi.

    Mimi ni mwanamke ambaye sio mbaya sana, wacha tuseme nina masomo ya kitaalam na ninajiona kama mwanamke mwenye bidii ambaye kila wakati anapigania kile anachotaka na kukifanikisha, hata hivyo, kwa kuwa sio kila kitu ni sawa, ninaishi maisha ya kusikitisha sana na mwenzangu au sijui nimuite nini, na jambo baya zaidi ni kwamba lazima niache kumpenda kwa sababu haina maana kuendelea na mtu ambaye baada ya miaka minne pamoja hajathamini mwanamke kama mimi, ni aibu sana jana usiku katika nafasi yetu ndogo pamoja kwamba ingawa tunaishi pamoja nusu tu Tunazungumza wakati wa kulala, ni baridi sana kwa hivyo hata sijui kuelezea wakati mwingine nadhani mimi ndiye mwanamke pekee ambaye amewahi kupata hali hii , yeye ni mtu ambaye wakati mwingine yuko sahihi na wengine wengi wanakosea, anaishi kila wakati machungu, hajali chochote sijui ni vipi .... vizuri jana usiku aliniambia kuwa nilikuwa sina maana, kwamba nilikuwa nikimzuia katika maisha yake kwamba sikuwa na maana, kwamba hakuwa akiendelea ni kwa sababu yangu kwamba nilikuwa na mbaya, na hiyo sio kweli kwa sababu mimi ni na ni mwanamke mzuri, mtu mzuri, anayefanya kazi kwa bidii, na anazingatia sana kile anachotaka, ... pia aliniambia kuwa hanipendi kwamba kila wakati ananiambia ananipenda ni kwa sababu ninamwuliza au kunifurahisha kwa sababu anaamini ndio Ninataka kusikia, nadhani hatabadilika na lazima niende mbali naye lakini pia ningependa kuacha kumpenda kwa sababu miaka 4 haifutwi au kusahaulika mara moja hawakuzikwa, wala hawajazikwa wanaishi na kubaki kumbukumbu milele….

    nisaidie

  33.   Paulina alisema

    Sijui ni kwa kiwango gani inaweza kuwa mapenzi kuwa na mwanaume ambaye ameoa kwa miaka miwili, najua tu kuwa nina miaka 7 naye na sitaki kumuacha akitegemea kihemko mimi sio wa kwamba nina hakika lakini sitaki kumwacha swali langu ni kwamba hii inapaswa kuitwaje?

  34.   mchanga alisema

    Sijasoma vitabu vyote, lakini kuna moja haswa ambayo imenivutia, inaitwa "upendo na usiteseke." njia zake za kuchambua kwa njia fulani njia ambazo watu "wanapenda" kweli ni sahihi sana, kwa hivyo ni visa ambazo hufanyika katika maisha halisi, ambayo sio hadithi za uwongo. Kwa maoni yangu ya kibinafsi nadhani ikiwa kila mtu, haswa nitawahutubia wanawake kwa sababu mimi, kwamba tunawasiliana kinachotokea kwetu, iwe nzuri au mbaya, lakini HATUNA KUNYIMA ... ukimya ni silaha bora ya fursa za machafuko ambazo acha alama za kuharibu katika maisha yetu. KUPENDA ni kuwa na FURAHA….

  35.   TATIANA GOENAGA alisema

    HELLO .. NILIPENDA KUANDIKA KUHUSU KITABU HICHO KISICHO NA HATARI KWA WALTER RISO MARCO MAISHA YANGU… NIMESOMA KARIBU VITABU VYAKE VYOTE .. NA AMENIPA NGUVU NYINGI KATIKA MAMBO YANGU MAGUMU KWA HIYO SISI SISI SANA HAPA KWA VEMA.

  36.   sorayda alisema

    Halo, ninahitaji habari zaidi juu ya mihadhara na walter riso
    wazo ni kuwasiliana na wewe kwa mkutano huko san juan de pasto nariño colombia

    shukrani

  37.   Rafiki Costa Rica alisema

    Nilikaa miaka 9 katika uhusiano tegemezi sana, wakati niliamua kuachana nayo ilinigharimu sana, lakini nilithibitisha sana, na kitabu chake Upendo au Tegemea, na Upendo na Usivumilie niligundua kuwa ilikuwa utegemezi safi wa kihemko kwa 100% , leo nina umri wa miaka 31 na nina miaka 2 ya kuwa na uhusiano tofauti na mzuri sana, vitabu vyake vimenisaidia kwa njia nzuri kuthibitisha sauti hiyo ambayo iko ndani ya ile ambayo inatuambia kuwa ni mbaya na ni sawa , lakini wengi wetu tunapuuza kwa sababu ya ujinga, kwa reverldía na maisha, kwa kutokomaa, au kwa kuamini tu kuwa mtu anazijua zote

    Leo nina uhusiano mzuri wa urafiki na ex wangu, lakini ni tofauti sana, na naona ni jinsi gani bado yuko sawa na rafiki yangu wa zamani, inawaumiza kwamba bado wamefungwa kwenye duara mbaya la naca hadi mwisho, lakini asante Mungu na nguvu zinazoendelea kwa muda, sasa naona "minara kutoka pembeni" na hiyo inanifanya nifurahi na mimi mwenyewe.

    Mpenzi wangu kwa sasa yuko sawa na ninahisi nguvu zaidi ya kuwa bora katika nyanja nyingi za maisha, nilianza kuishi kwa ajili yangu mwenyewe na sio kwa wengine…

    Salamu na shukrani

  38.   Maria alisema

    Asante Walter Riso. Nilisoma tu kitabu "Kupenda au Kutegemea" na imenisaidia kuacha uhusiano wangu wa mwisho. Mahusiano yangu yananitumikia kuteseka, mimi huchagua mtu asiyefaa, kwani kila wakati kuna udanganyifu kwa sababu najua kwamba ameoa au ana wanawake zaidi. Na ninaanguka katika kosa lile lile tena. Najua ninafanya kitu kibaya lakini siwezi kabisa kuona ni archetype gani ninahitaji kuboresha mahusiano yangu na sio kuangalia aina hizi za wahusika.

  39.   ROCIO DEL PILAR URRIAGO alisema

    Walther Riso ni kwangu mmoja wa waandishi bora, amekuwa na wasiwasi juu ya kusaidia kupata ua kwenye njia ya maisha, amekuwa na wasiwasi na bado ana wasiwasi juu ya kusaidia wanadamu kuishi kwa amani wao na wao na wengine. Nasubiri kitabu chako kipya ambacho kinahusiana na uchungu, ugonjwa ambao unawakumbatia wanadamu wote, unaowaongoza kwenye uharibifu.
    Ninataka kukupongeza kutoka kona hii ya Colombia, Neiva Huila, nchi ya watu wazuri wanaopenda kusoma.
    Leo 14/08/2009 nakumbuka, ninashangaa na ninatumai siku moja kuwa na mawasiliano ya kibinafsi na Dakta Walther Riso, tuko kwenye maonyesho ya vitabu katika jiji la Bogotá na kuna pongezi nyingi kwa mwandishi huyu mashuhuri.
    Mkolombia anakukubali na kukuheshimu wewe DR. RISO WALTHER

    UMAA

  40.   Martha Lucia alisema

    Tunaweza kumpenda mtu sana lakini turuhusu uhusiano kutuumiza, kupunguza kujistahi, hatuwezi kuiruhusu kwa sababu hiyo inaleta utegemezi na tunaanguka kwenye mduara mbaya. Kusema kwamba atabadilika ni uwongo kwa sababu ikiwa mtu huyo hafahamishi kuwa kuna jambo linatokea na kwamba anahitaji kubadilika ili uzuri wake uwe na furaha, hautaweza kumbadilisha kamwe. Tunafanya mabadiliko wenyewe kutoka ndani na nje. Ninampenda na ninampenda WUALTER RISSO. kiumbe kinachokufanya ubadilishe maono yako ya maisha

  41.   Viviana alisema

    Hola:
    Nilikuwa nikitembea kwenye maonyesho ya vitabu mwaka huu huko Buenos Aires na nikapata kitabu chake cha hivi karibuni… Kutoka kwenye jalada, nikipitia kichwa na kuishia kwenye kifuniko cha nyuma… kilinipata. Mimi ni mwalimu na ninalea watoto wawili wazuri peke yangu, vitabu ni anasa ambayo wakati mwingine siwezi kuimudu. Lakini crumb ilinikopesha, na lazima nimuambie kwamba nilipenda njia yake ya uandishi na ... na nilihisi kuwa alitambua uhusiano wangu na moja ya mitindo yake ya kuelezea iliyoelezewa katika kitabu hicho. Tangu wakati huo ninataka kuendelea kusoma bibliografia yake lakini ni ngumu kwangu kuipata katika jiji langu ... nataka kusoma Upendo au kutegemea ... Ni ngumu anachosema juu ya mapenzi ya hoja ... lakini ni nini Nilifanya baada ya kusoma na nikagundua kuwa sikuwa na uhusiano mzuri ... kwa hivyo tena peke yangu nikisubiri kupata mtu ambaye anachagua kuwa nami kila siku kwa sababu anataka ...

  42.   Corina alipotea alisema

    Walter, nampenda sana. Nimesoma kivitendo maandishi yote na Upendo Hatari Sana ni kitabu bora zaidi ambacho nimesoma wakati wote. Ni jambo la kushangaza kuwa mwandishi amejali kuandika juu ya mada hii ambayo inatusaidia kuchagua mwenzi tunayetaka kwa maisha yetu. Swali kubwa tunalojiuliza kila wakati tunapenda mtu ni: Je! Uhusiano huu unanifaa kweli? Na kwa kitabu hiki nilijisaidia kutambua sio tu kwa watu ambao wamepitia maisha yangu, bali na mimi mwenyewe, kwamba lazima niboreshe mitazamo na kuwa na uhakika ni nani nitachagua kama mwenzi wa maisha. Walter nimependekeza kitabu chako kwa kila mtu ninaweza, kwa marafiki wangu, wenzangu, watu wapya ninaowajua, kwa kifupi, nyenzo bora ambayo ninayo karibu na kitanda changu kama maandishi ya kitanda. Ninaandika pia na ingawa eneo langu haliandiki, napenda kuandika na pia kusaidia watu. Labda sehemu ya kile ninachopaswa kugundua ni kuendelea kujilisha mwenyewe na maandishi yako. Hongera !!!

  43.   andreita alisema

    Halo, nina umri wa miaka 24 na wakati mwingine nadhani mapenzi tayari ni kitu cha zamani kwani wanaume hutafuta tu ngono kwa wanawake kwa sababu hawapendi tena kujitolea, nakufa kupendana lakini siwezi kupendana hata nijitahidi vipi, hata sifurahii na mtu mwingine tayari ninafikiria kama mtu kwa maana kila kitu ni cha muda mfupi na sasa na hiyo inanifanya nijisikie tupu peke yangu na sina furaha ………… .. ikiwa mtu anataka kunisaidia asante …… Andrea

  44.   andrea alisema

    walter riso ni bora vitabu vyake ni msaada mzuri sana. wakati wowote anaandika kitabu kipya anashangaa, hakika mtu huyu ni mtu mwenye busara ndiye bora …………………… ..

  45.   SANDY alisema

    Halo kila mtu tena! Nina miaka 17! Ninajifunza Psicology! Tayari nimesoma vitabu vyote vya walter riso! marafiki wako ambao umesimulia vipindi hivyo vya maisha yako juu ya mada ya mapenzi na mahusiano, ninakuambia kitu cha msingi sana kwa wanadamu wote: LIVE! AMINI! KUHUSU NDOTO ZAKO.AMEN SI MWANAUME tu wala MWANAMKE BALI KWA KILA KITU KINACHOWAZUNGUKA!, ISHI KILA KIDOGO IKIWA ILIKUWA YA MWISHO, TABASAMU MAISHA KWANI HII NDIYO FURSA YA KUISHI SIKU ZA KUJITAHIDI KUPATA FURAHA! na juu ya yote PUMZI! kupumua vizuri kunaongeza uwezo wetu wa kufikiria kwa utulivu, na zaidi katika ulimwengu huu wa heri! sikiliza mahitaji yao ya ndani na uwaridhishe LAKINI kwa njia nzuri! … TUSIOGOPE KUWA WENYE FURAHA! …… .. UNAWATAKA! …… MGONGO! ……. TAFADHALI KUMBUKA MANENO HAYA! …..Asante!

  46.   MARIA alisema

    Halo, nimesoma vitabu kadhaa vya Riso, kama vile Upendo Hatari Sana, Njia ya Wenye Hekima, au Kupenda na sio Kuteseka, zimeonekana kuwa nzuri, za kweli, zenye malengo, kwa kifupi, nzuri sana.
    Sasa nina shida ambayo siwezi kuwa na malengo, sijui jinsi ya kuona ukweli, au jinsi ninaweza kutoka katika hali niliyo nayo. Ndio sababu ningeuliza kila anayesoma maoni haya kusaidia kufafanua uamuzi gani nifanye.
    Suala ni hii ifuatayo, nina uhusiano na mvulana ambaye, ukweli ni kwamba, sijui jinsi ya kuifafanua, ambayo ilianza tu kuwa mtaalamu miaka 5 iliyopita, kwa sababu nilimsaidia kwa karatasi na nyaraka zote wa kampuni yake, kisha tukapata marafiki, nilikaa chakula cha jioni nyumbani kwake kila siku alienda, nk. Yeye ni baba asiye na mume, ana binti wa ujana ambaye anaishi naye, na ninaelewana sana na binti yake pia. Kisha akaanza kunipigia simu siku nyingi bila sababu maalum, nk. Wakati ana shida, ananipigia simu, au lazima afanye uamuzi muhimu wa biashara, anafanya pia. Ukweli ni kwamba nadhani sijui ikiwa nimempenda sana, nadhani nina, lakini yeye ni mpenda wanawake, najua hivyo pia. Kila wakati najisikia vibaya juu ya tabia fulani aliyonayo. Kile nataka kujua ni nini nifanye katika hali ambayo wakati mwingine husababisha usumbufu. Kwa sababu kwa kweli anaendelea kuniita wakati ananihitaji nimfanyie karatasi. Nina suluhisho gani ????????????? »
    Asante, nasubiri maoni yako, unaweza kuiacha kwenye anwani yangu: zarinaret@hotmai.com

  47.   Mwezi wa NORA alisema

    Ninapenda sana vitabu vya RISO .. kwa kuwa nimeoa kwa zaidi ya miaka 30 na siku zote nimehisi kuwa mwenzangu hanipendi, kwani hajali karibu chochote kuhusu mimi, ikiwa nitatoka nje au la ni sawa kwa yeye, kamwe si na wivu, wala hana mapenzi tu wakati mwingine yeye wakati mwingine tu ana uhusiano na mimi ambao hauridhishi kwangu. lakini sijui kinachotokea kwangu, inaonekana kuwa bado niko kwenye mapenzi. Nataka kutoka katika hii, nataka kushauriwa.
    Ana umri wa miaka 60 na mimi nina 45.

  48.   Geanina alisema

    Inapendeza sana kwani mitindo hii ni ya kawaida kwa wanaume kuliko wanawake. "Mapenzi hatari sana" hufundisha na kuongoza matarajio mapya ya kuboresha uhusiano wa wanandoa na kujenga kwa kujua kwamba uhusiano mzuri wa mapenzi unatafutwa na kutafutwa.
    Pointi 8 muhimu za jinsi watu walivyo. Mimi binafsi nilipenda sana
    kwa sababu kuna mitindo nane muhimu ambayo itakuwa bora kutokuhusiana! Ninapendekeza.

  49.   Mwezi wa NORA alisema

    Ninasoma kitabu hicho, niko katika mapenzi ya kwanza hatari, inaonekana kwangu kwamba inatupa maoni mengi ya kuboresha maisha yetu, na sio lazima kuvumilia mpenzi ambaye anatuumiza, lazima pia tujifikirie sisi wenyewe na tusiruhusu hisia zetu zitendewe vibaya. Nitaendelea kukuambia jinsi ninavyoenda.

  50.   bilma susana soto arriaza alisema

    Kwa kweli ni mara ya kwanza kusikia juu ya walter riso, lakini mtu mwenye ujuzi alinipendekeza na niliingia kwenye ukurasa mara moja. Ningependa kusoma vitabu vyako, natumai naweza kuifanya, haswa mapenzi hatari sana

  51.   Yandra R. alisema

    Ukweli ni kwamba ndicho kitabu bora zaidi ambacho nimesoma ya wengi sana, ni vizuri sana kujua na kujulisha ni nani mtu bora kwa maisha yako kama unavyoiamini, kujua ni mbali gani unaweza kufurahiya mtu huyo, marafiki wa kweli najua ninawapendekeza sana, kitabu hicho kimenisaidia sana kuelewa mwenzangu na mwenzangu kwangu .... Asante !!!!

  52.   daniel alisema

    Je! Kuna mtu yeyote anajua ni nchi gani Dr Riso anahudhuria?
    Je! Unaishi wapi sasa na unawezaje kuwasiliana nao?
    Asante.

  53.   Lidia alisema

    Halo! Nimesoma vitabu viwili vya Walter Riso na vimenisaidia kuliko tiba nyingine yoyote, mimi na mwenzangu tunachambua kitabu The Limits of Love na imetufundisha kuelewa vitu vingi ambavyo hatukuelewa, haswa kwa mwenzangu kuelewa kidogo zaidi na kuheshimu haki zangu na ubinafsi.
    Nimesoma pia kitabu cha Wapenzi Hatari Sana na nimepata majibu mengi ambayo nilikuwa nikitafuta, namshukuru mwanasaikolojia Walter Riso kwa vitabu vizuri sana vya msaada mkubwa ambao ametupatia, asante sana kwa msaada ambao tumepata ndani yao !!!

  54.   mary alisema

    Halo! Ninakusifu sana, Walter.Nimesoma baadhi ya kazi zako, na zimenisaidia kuwa wa kweli katika mambo.Leo nimegundua kitabu chako «Upendo Hatari Sana» na lengo langu ni kukisoma kwa sababu ninavutia sana. … .. Nakupongeza kwa kazi yako.

  55.   ali alisema

    Halo, mimi ni Ali na nimesoma vitabu vyako kama kupukuta mapenzi ya daisy na inategemea na nadhani vitabu vyako ni nzuri sana kwa sababu inasaidia wanandoa na mtu mwenyewe hii ni zaidi ya tiba ni bora kusoma kitabu na walter rizzo kuliko kwenda wapi mwanasaikolojia nasema kutoka kwa uzoefu

  56.   ANTONIO alisema

    Hongera, kitabu bora, inahitaji ukali mwingi na ufunguo ni kujitambua na kisha kukutana na mtu mwingine ..

  57.   Olga alisema

    Walter rizzo

    Haupaswi kuwa mkali sana katika uthamini ambao hufanya vitabu vyako, tafadhali elewa, kwamba sio sisi wote tuna ujuzi wa kuandika, lakini ukweli kwamba wanaacha maoni inamaanisha kuwa wanathamini maandishi yako, na kwamba wameleta faida nyingi kwa wengi.

  58.   Hilda alisema

    Nadhani vitabu vyako ni vizuri

  59.   Rafiki * alisema

    Ni kitabu cha kushangaza ... mara nyingi tunaamini tuko katika uhusiano ambao tunafikiri tunadhibiti, lakini sio kweli kwamba nyuma ya imani hiyo kuna tabia nyingi ambazo umekuwa ukivuta kwa bahati mbaya kwa muda mrefu .
    Ninapendekeza kitabu hiki kwa watu wote, sio lazima kwa wenzi wa ndoa, kwa sababu ikiwa mtu bado hana mtu kando yao na anasoma kitabu hiki, watatambua tabia ambazo zipo na jinsi ya kukabiliana na uhusiano. Rahisi kitabu cha HERMOOSOOO

  60.   Sandy alisema

    Nilisoma kitabu kimoja na nikakiona bora ... ukweli ni kwamba tunaweza kubadilika kulingana na kiwango cha uharibifu tunachofanya au kile wanachotufanyia, lakini ikiwa sio juu yetu kufanya hivyo, sisi itaendelea kujinyanyasa, kudhalilisha ... vitabu vya kujisaidia kwa sababu ndivyo ninavyofikiria ni za kufurahisha kwa kiwango tukipata mazoezi .. je! hufikirii .. uzoefu tangu nilipokuwa na uhusiano na watu ambao waliniumiza .. Sijui ikiwa upendo upo katika hali halisi ikiwa ni ya muda mfupi juu ya kupenda kwani haiba huisha haraka na mateso ya muda mrefu hutoka, huzidi, huharibu ... tunapata hadi kufikia hatua kwamba unyogovu unatufanya tutegemee maumivu kwa watu ambao hawastahili ... kuwa na nguvu na kila wakati endelea kusonga mbele kutafuta fursa bora na juu ya yote halisi ... Mabusu

  61.   Lakini alisema

    Kwa sababu mara nyingi tunataka kushikamana na upendo ambao haulingani na sisi tena? Kwa maneno mengine, mtu huyo alituambia "Sitaki tena kuwa nawe" na sisi kwa ujinga tunafikiria kwamba ikiwa tutamuweka kando yetu ataweza kutupenda tena, na HAPANA .. ni makosa na unajua lakini bado tuna matumaini

  62.   giscela alisema

    halo, habari za watu wote. Unajua ninasoma kitabu hicho, ninapenda na siumie, inaonekana kwangu kuwa ina yaliyomo bora, kila kitu kiko karibu zaidi na kile ninachoishi na kwa wakati huu. Kitabu hiki kimekuwa na maana kubwa kwangu, kwa sababu inasaidia sana kujua kwamba mtu anaweza kukuelewa kwa njia hiyo au kutoa maneno ya kutia moyo wakati mwingine ambayo inaonekana kwamba hata mtu wa karibu sana hauaminiki au tuseme hiyo ndio hoja kwamba mtu wa karibu zaidi amekucheka, na amemaliza na usalama wako mwingi kitabu hiki ndicho kinachonifanya nione sehemu nzuri ambayo sikufikiria ningeweza kuiona, lakini vizuri nashukuru Mtu anayejali zaidi sehemu ya kimsingi katika maisha ya wengi, upendo. Asante.

  63.   Maria Isabel Bugnon alisema

    MIMI NI MWANDISHI, NINGEPENDA KUWasiliana NA WALTER.
    VITABU VYAKO Vizuri sana.

  64.   duberly. alisema

    Halo. Napenda sana vitabu vyako !! wao ndio bora. Nimejifunza mengi kutoka kwao.Wamesiniita sana kipaumbele kwa kila jambo, mtindo, maneno…. Kila wakati ninaposoma kitabu chako, ni msukumo mzuri sana ambao nahisi. Nawapongeza. baraka kwako. att: duberlys

  65.   Carolina alisema

    HOLA WALTER ikiwa utasoma ujumbe huu kabla ya wikendi ningependa unijibu tangu nilipokusikia hivi karibuni huko Colombia na unakuja kwenye maonesho ya Vitabu huko Guatemala, ningependa uje chuo kikuu changu kutangaza kitabu chako…. Nitajaribu kuwasiliana na wewe kwa njia zote. Barua pepe yangu abmarin@yahoo.com

  66.   Raquel alisema

    Halo, niliolewa baada ya miezi 5 ya uchumba, baadaye nikagundua kuwa tayari alikuwa na ugonjwa wa dhiki, kulikuwa na uchokozi wa mwili na kisaikolojia, tulitengana na sasa anataka kurudi, ninaogopa tayari, ikiwa anaweza kunijibu, yangu barua pepe ni jeny21693@yahoo.es

  67.   Isabel alisema

    Unajua miezi mitatu iliyopita nilikutana na kijana ambaye nilimpenda sana lakini sikufikiria kwamba wakati nitaanza uhusiano naye, maisha yangu yatakuwa kufa shahidi, kwa sababu ana kasoro kubwa, anapenda kunywa kidogo!
    Na nilianza kufanya hivyo kwa muda mfupi sana na ilibadilika kuwa mbaya sana kwangu, hakuzungumza nami tena, hakunitafuta kama hapo awali, ana tabia f
    Anacheka na yuko mbali na mimi na wakati anahitaji kuzungumza juu ya vitu ambavyo haungi mkono tena mzigo, ananitafuta ili niweze kumsikiliza na siwezi kusimama nifanye nini ??????? ?
    ni kwamba wakati anasema inaonekana kama mtu asiye na madhara

  68.   ELISA alisema

    Ninapenda sana vitabu vya RISO .. kwa kuwa nimeoa kwa zaidi ya miaka 30 na siku zote nimehisi kuwa mwenzangu hanipendi, kwani hajali karibu chochote kuhusu mimi, ikiwa nitatoka nje au la ni sawa kwa yeye, kamwe si na wivu, wala hana mapenzi tu wakati mwingine yeye wakati mwingine tu ana uhusiano na mimi ambao hauridhishi kwangu. lakini sijui kinachotokea kwangu, inaonekana kuwa bado niko kwenye mapenzi. Nataka kutoka katika hii, nataka kushauriwa.
    Ana umri wa miaka 57 na mimi nina 49

    Ukadiriaji wako

  69.   Corina alisema

    Rafiki Julio Octavio, sijui ikiwa mwandishi atakujibu mara moja, lakini kusoma maoni yako naweza kukuambia tu kuwa shaka unayoelezea juu ya kujua ikiwa mtu aliye katika wakati huu maishani mwako ndiye sahihi au la, Sio suala, ukweli ni kwamba bado haujaamini kile unachotaka maishani mwako, labda hali ya uhusiano uliyokuwa nayo hapo awali imekuweka alama kiasi kwamba leo huwezi kuona sifa muhimu kwa mwanamke uliye leo siku na wewe na hiyo haina shaka kwani ukweli kwamba yeyote anayekupenda, anaambatana nawe, ambaye anakungojea anakupenda, ambaye anakukubali jinsi ulivyo anakupenda. Hapa tunazungumza juu ya kitu muhimu ambacho ni THAMANI. Wakati unaweza kumthamini mtu aliye karibu nawe hakuna nafasi ya shaka. Mara nyingi tuna hisia tofauti na tunawahukumu wengine kwa sababu hawafikirii au kuhisi kama sisi. Jambo la muhimu ni kwamba lazima ujifunze kumpenda mtu huyo, kumpenda mtu sio kitu ambacho mtu huzaliwa nacho, ni kitu ambacho mtu hujifunza na kujenga upendo, ndio maana leo wanandoa wengi hutengana kwa sababu wanasema tu kwamba wameisha ya upendo.penda na uondoke, na jambo linapita zaidi ya hapo, mapenzi hayaishi, ni kwamba tu hayakulisha siku kwa siku, kisicho na lishe hufa, kwa hivyo sahau yaliyopita, zingatia sasa yako ili ujenge baadaye. Michanganyiko uliyonayo ni zao la ukosefu wa usalama, kitu ambacho ni wewe tu unayeweza kudhibiti. Unapojihakikishia mwenyewe, watu wanaokukaribia pia watakuwa, ikiwa badala yake hujiamini ni kwa sababu mwanamke huyo labda pia ana wasiwasi juu yako, kwa hivyo nashauri wazungumze na wafikie makubaliano mazuri ambapo kila mtu anaweza kuishi waache waishi bila kiambatisho na wataona kuwa kila kitu kitatiririka vizuri zaidi kwa wote wawili. Bahati. Maonyesho yangu ya blogicorina.blosgspot.com

  70.   galy alisema

    Halo, habari zenu nyote? Natumai kuwa kwa kweli sikusoma kitabu chochote cha curl lakini ikiwa ningependa kukisoma kunisaidia kutoka kwenye udanganyifu ambao uliniacha nikiwa na alama ya mtu ambaye niliishi naye kwa miaka 5 nilikuwa alidanganywa na mwingine na Mbali na hilo, alinichekesha kwa sababu alinigeuza kuniita turudi lakini ilikuwa mapenzi tu ambayo alitaka, alinipiga, alinivuta, akaniita hauna maana aliweka mwizi na mbali yeye Alinitishia kwamba ikiwa sitafanya kile alichosema, ataniacha na kwamba aliniacha.Kwa miaka 5 ambayo nilikuwa naye, imekuwa miezi 6 tangu aondoke na bado nateseka kwa sababu siwezi kumsahau kila usiku nalia najua kuwa mimi ni mbaya sana lakini sikuweza kumsahau kwa hivyo ikiwa ningetaka kusoma kitabu ningekuwa mbaya sana, hata kufikiria juu ya kujiua na mbali nayo, hakuna kitu kinachonifanyia kazi kwa sababu Ninafikiria juu yake, asante kwa kila kitu na natumahi ungeweza kunijibu

  71.   Gustavo (Ajentina) alisema

    (Kwa Galy)
    Samahani kwa kile kinachotokea kwako; kwamba unaendelea kumkosa mtu aliyekutenda vibaya na ambaye hakukuthamini kamwe. Samahani unafikiria kujiua. Hiyo hakika inamaanisha kuwa haujipendi na haujithamini kama unastahili.
    Ndio sababu ulivutia na ukachagua mtu aliyekutenda hivi.
    Vitabu vinaweza kukusaidia kidogo, lakini kile unahitaji kweli (ikiwa haujafanya hivyo) ni tiba ya kisaikolojia. Una shida kubwa ya utegemezi na hiyo inahitaji matibabu.
    Hiyo ni ikiwa unataka kujielewa mwenyewe, kuishi vizuri na usifurahi sana na hata, labda siku moja, mtu mwenye furaha.
    Hakuna njia nyingine. Mateso na kuhisi kuathiriwa kamwe hayajatatua chochote.
    Ni gharama lakini inaweza kufanywa.
    Bahati !!

  72.   Edgar alisema

    kwa galy ,,,, UPENDO AU UNATEGEMEA na Walter Riso

  73.   Nelson paul alisema

    Habari za asubuhi. Nafasi hii ya maoni inavutia. Msichana wangu aliniacha kwa sababu nilidai niachane na kumtendea mke wangu wa zamani. Nina watoto. Na kwa mawazo yake anafikiria kuwa bado ninashirikiana naye. Jambo baya zaidi kuhusu hili ni kwamba tunarudi baadaye.kwa siku chache kisha anajitenga na miezi yangu hanijibu simu au barua pepe na kujiongezea ikiwa tutakutana barabarani tunazungumza kwa dakika chache na anakimbia ... mahali popote kulia ... tumekuwa katika hii kwa miaka kama 4 na hii inajaribu Kutatua hii na mtaalamu ni ya tatu. Msaada ninaotafuta .... Tafadhali niambie maoni yako na asante sana ...

  74.   sandra lajara alisema

    Ninachotaka ni kupokea kitabu chako cha hivi karibuni juu ya uhusiano wa wanandoa.
    Asante kwa msaada wako.

  75.   ruth karina arteta matos alisema

    Ninataka kumpongeza na kumshukuru mwandishi Walter riso kwa vitabu vizuri sana, ni vya vitendo, vya kitaalam, na vyenye mafanikio. Ninapenda, asante. .

  76.   Lidia alisema

    kitabu hiki ndicho bora zaidi

  77.   Manuel alisema

    Mchana mzuri, walizungumza nami mengi juu ya risso ya waletr, juu ya umasikini wake, ambao niliingia kwenye ukurasa huu, waliniambia juu ya kazi ambayo ilikuwa wazi bila shida. Napenda pia maoni, haswa kutoka kwa mtu aliye na jina bandia la Corima, kutoka mwezi wa Februari, vizuri sijui kama unaweza kunipa barua pepe yako, kuweza kuwasiliana na kutoa maoni juu ya vifungu kadhaa vya maisha yangu, Nadhani yeye ni mtu mwenye busara na aliyejiandaa sana.
    Atte,
    Manuel

  78.   Maribel Leyva Juvera alisema

    Sina haja ya kusoma kitabu kukuuliza ... Je! Unaendeleaje kuharibu maisha yako na ya watoto wako kuishi na mwanaume kama huyo? ... Ninawahakikishia kuwa bila yeye watakuwa bora, jizatiti kwa ujasiri!

  79.   EMILY DELGADO alisema

    WALTER DAIMA SOMA USHAURI WAKO NA NAJISIKIA NJEMA LEO NATAKA MSAADA WAKO NINA UHUSIANO MIAKA 5 ILIYOPITA NA BWANA WA MIAKA 61 NINA 35 ILA NI MTU MJIJIVU KAVU NA WAKATI WOTE NI KWA ANAVYOSEMA NAJISIKIA KUWA NINAFANYA USIONE KUWA ANAJALI HATA ANA HATA MAPENZI YOYOTE KWA YOYOTE MAPENZI YAKE PEKEE YAPO KWENYE SIRI ZAIDI HAKUNA KILA ANASEMA KWAMBA NI MKUBWA KWANGU AMBAE ANAOGOPA. NIFANYE NINI? ASANTE KWA USHAURI WAKO MSAADA WAKO ASANTE KWA MSAADA WAKO NA WAKATI WETU.

bool (kweli)