Juu ya fasihi mpya

Katika siku hizi, katika nyakati hizi ambazo zinatuvamia, zinazotuzunguka, ambazo zinatuelewa, fasihi imechukua zamu ya kupendeza, kuhusiana na kile ambacho kilizingatiwa kama maandishi.

Na ni kwamba mbali na mapenzi, kutoka kwa riwaya ya kihistoria, kutoka kwa nathari ya Ufaransa (ambayo napenda sana), leo tunapata fasihi ya mwandishi ambayo inazunguka kila moja ya mambo ya kibinadamu na cybernetic.

Waandishi wanafikia kufikia ulimwengu kwa kuwa na blogi au ukurasa wa kibinafsi wa kuchapisha. Na ninaiona kuwa ya thamani ya kushangaza, kwani ugumu ambao yule, kama mwandishi, lazima akabili wakati anataka kuchapisha kazi iliyomalizika, ni uamuzi, lakini hata zaidi wakati wazo sio kuchapisha kitabu na yaliyomo X, lakini kwa urahisi, soma.

Nilipata blogi ya kupendeza sana, ambapo mwandishi wa Argentina anafanya kazi kama hiyo. Inaunganisha maandishi ya kibinafsi, na nukuu kutoka kwa waandishi wa nyakati zote, ambao kwa njia fulani wanawakilisha rangi ya blogi na maneno yao.

Ninaamini kuwa leo, thamani ya ukweli wa kisanii katika fasihi, iko katika kuwasili rahisi kwa wale ambao wanataka, wanaweza, na hata wanapaswa kuwa wapokeaji wa kitenzi. Kwa sababu, mwishowe, je! Sanaa sio njia bora ya kusema kitu?

Ninakuachia, na ninakualika kutoka kwenye blogi ambayo imenishangaza siku hizi. http://infimosurbanos.blogspot.com/


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 3, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Ylka -malalua- alisema

    Asante kwa mapendekezo. Nimevutiwa na blogi hiyo na tayari ni miongoni mwa vipendwa vyangu. Aina hizi za kurasa ndio ambazo zinastahili kusoma, ndio bwana, napenda ulimwengu wa blogi upo.

    Mabusu mengi ya fasihi!

  2.   damien debret viana alisema

    Miss; Ninajikwaa kwenye nafasi ya mtandao kwa bahati na maneno yake, na kwa kweli nimekwama. Je! Unafikiri kweli kwamba blogi hii ni mbaya sana?
    Kwa hivyo, ningependa unifafanulie wakati mwingine, ikiwa una wakati.

    salamu

    d-

  3.   ANONYMOUS alisema

    DEBRET: Ningependa kutoa maoni kwamba unafikiri kazi ya mwandishi ANGELINA COICAUD DE COVALSCHI
    Uchambuzi wa akili kama wako